Gặp ca bệnh rất hay của Honda Air Blade

T
Bình luận: 10Lượt xem: 1,645

thualatien08

Tài xế O-H
sáng nay có người mang ab đến,nói đi xe qua ổ gà là sau đuôi kêu cộp rất to.em đi thử thấy đúng vậy.tìm mái không thấy ở bộ phận nào bên ngoài rơ lỏng .tháo phần côn ra kiểm tra.kiểm tra kĩ mới thấy trục côn sau bị rơ dọc,tại phớt của trục với láp bị mòm.em tháo phớt kiểm tra hóa ra con phanh hãm trục bị tụt ra ngoài.không kiểm tra kĩ khách chỉ đi 1 thời gian nữa là hỏng láp,ca bệnh cũng hài

vantrung178

Tài xế O-H
CỤ ƠI THAY DÂY CU ROA TRUYỀN ĐỘNG CHO EM CON AB CÓ KHÓ KHÔNG CẦN CHÚ Ý GÌ Ạ .BỘ CÔN CÓ CẦN THÁO RA BẢO DƯỠNG THƯỜNG XUYÊN KHÔNG.EM LÀ THỢ ÔTÔ NHƯNG EM MUỐN TỰ TAY LÀM Ạ

kawasaki-monkey

Tài xế O-H
CỤ ƠI THAY DÂY CU ROA TRUYỀN ĐỘNG CHO EM CON AB CÓ KHÓ KHÔNG CẦN CHÚ Ý GÌ Ạ .BỘ CÔN CÓ CẦN THÁO RA BẢO DƯỠNG THƯỜNG XUYÊN KHÔNG.EM LÀ THỢ ÔTÔ NHƯNG EM MUỐN TỰ TAY LÀM Ạ
thay dây curoa rất dễ bác cần súng bắn ốc khẩu bắn ốc số 19 cho ốc côn số 22 cho buli trước tháo ra là ok côn xe ga cần vệ sinh thương xuyên muốn vệ sinh côn thì cần khẩu bắn ốc to 39 cái này thợ ô tô chắc là có cụ tháo ra tháo hết ra vệ sinh sạch sẽ nhớ nhìn kỹ trước khi tháo nhé dễ ý mà

vantrung178

Tài xế O-H
thay dây curoa rất dễ bác cần súng bắn ốc khẩu bắn ốc số 19 cho ốc côn số 22 cho buli trước tháo ra là ok côn xe ga cần vệ sinh thương xuyên muốn vệ sinh côn thì cần khẩu bắn ốc to 39 cái này thợ ô tô chắc là có cụ tháo ra tháo hết ra vệ sinh sạch sẽ nhớ nhìn kỹ trước khi tháo nhé dễ ý mà
CỤ CHO EM HỎI VỆ SINH THÌ MINH CẦN LÀM NHỮNG CÔNG VIỆC GÌ VD:CÓ CẦN RỬA KHÔNG RỬA BẰNG DUNG DỊCH GÌ CÓ CẦN TRA DẦU TRA MỠ KHÔNG TRA VÀO VỊ TRÍ NÀO

kawasaki-monkey

Tài xế O-H
CỤ CHO EM HỎI VỆ SINH THÌ MINH CẦN LÀM NHỮNG CÔNG VIỆC GÌ VD:CÓ CẦN RỬA KHÔNG RỬA BẰNG DUNG DỊCH GÌ CÓ CẦN TRA DẦU TRA MỠ KHÔNG TRA VÀO VỊ TRÍ NÀO
phần buli trước lấy khăn sạch lau khô sịt hết bụi bẩn bỏ ra bẩn lắm đấy phần sau thì tháo côn ra sịt sạch lau cho thêm mỡ vào lỗ trục côn tránh cho mỡ dính vào búa côn lau sạch tất cả ghép vào trơn tru rùi lắp vào la ok mà

thualatien08

Tài xế O-H
anh kawa la chuyên gia xe máy đó anh .chú y mỗi bộ bi côn có mòn không,dây coroa có hỏng không.với lại ga đầu có giât không để biết mà thay côn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên