gds huyndai kia

hunghanam
Bình luận: 18Lượt xem: 2,133

hunghanam

Tài xế O-H
kính các cụ em ko hiểu gì về phần mềm hay cứng gì cả vừa rùi ông anh em cài cho em cái gds lên máy tính 2017 em chỉ bít tìm sơ đồ điện và tra mã lỗi em thấy ông anh nói là nếu có cổng vci của gds là đọc được lỗi vậy nếu em mua một cục từ trung quốc liệu có chạy ok ko hay phải cài cắm gì nữa mong các cụ cho ý kiến nhà em có người đi trung quốc bảo nó nhiều cái ấy lắm em thích mà chưa dám mua mong các cụ chỉ bảo

haoto

Tài xế O-H
kính các cụ em ko hiểu gì về phần mềm hay cứng gì cả vừa rùi ông anh em cài cho em cái gds lên máy tính 2017 em chỉ bít tìm sơ đồ điện và tra mã lỗi em thấy ông anh nói là nếu có cổng vci của gds là đọc được lỗi vậy nếu em mua một cục từ trung quốc liệu có chạy ok ko hay phải cài cắm gì nữa mong các cụ cho ý kiến nhà em có người đi trung quốc bảo nó nhiều cái ấy lắm em thích mà chưa dám mua mong các cụ chỉ bảo
cắm vào chạy vô tư luôn, nâng cấp VCI cũng được nữa (nếu GDS có update online)

haoto

Tài xế O-H
nó không khác nhau. Bản update online được là bản đã đăng ký tài khoản nên có thể auto update được, còn bản không đăng ký tài khoản thì không tự động update dữ liệu (bạn phải update dữ liệu bằng đĩa GDS update)

hunghanam

Tài xế O-H
nó không khác nhau. Bản update online được là bản đã đăng ký tài khoản nên có thể auto update được, còn bản không đăng ký tài khoản thì không tự động update dữ liệu (bạn phải update dữ liệu bằng đĩa GDS update)
cho em hỏi tý ngoài lề nhé cụ liệu em mua quả vci tàu khựa về cắm vào liệu ok ko bác em đang định đánh liều

haoto

Tài xế O-H
cho em hỏi tý ngoài lề nhé cụ liệu em mua quả vci tàu khựa về cắm vào liệu ok ko bác em đang định đánh liều
chắc chắn dùng ngon lành. Tôi cũng đang dùng mà không vấn đề gì, update firmware lên 2.24 luôn

long1995

Tài xế O-H
cái đó thì phải xem chương trình của nó có tương thích hay k nữa cụ ak

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
"có nhiều cái ấy" là cái gì cụ ?:)
Về vấn đề của cụ , nếu cụ làm ít xe và không thường xuyên có thể mua bộ rẻ tiền của tàu , ngoài thị trường hiện nay khoảng 12 triệu có khi rẻ hơn, cục này chạy OKE nhưng không nâng cấp lên được hoặc được nhưng dễ bị TÈO, nếu cụ làm nhiều đặc biệt là các dòng 24 v cụ nên chơi loại Tàu chính hãng đắt hơn một tý nhưng mà bền cụ nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên