Giúp e cài chìa khóa Prado 2007

L
Bình luận: 4Lượt xem: 835

Lucky-luke

Tài xế O-H
Kính các bác! E newbie mới tham gia diễn đàn ạ! Bác nào biết xin giúp đỡ e chút: E cài chìa điều khiển 2 nút lệch cho 1 e Prado Made in Japan date 03/2007 bằng tay ngon lành rồi nhưng sau vài tháng sử dụng nó bị trục trặc ko điều khiển dc nữa nhưng thay pin mới hoặc tháo pin cũ ra lắp vào là lại okie nhưng sau ít hôm, ít lần bấm lại tịt câm luôn! E đã thử cài lại nhưng nó vẫn báo ko thành công mà vẫn dùng dc điều khiển bình thường (nếu thay lại pin hoặc tháo ra lắp lại như e đã nói). Phôi e dùng phôi Hàn quốc vì ko mua dc hàng chính hãng bởi con này xuất Trung Đông theo như lời đồng chí e hay bán phôi cho e thì chỉ có Toyota Vĩnh Phúc mới mu dc... Bác nào đã gặp hoặc biết phương án xử lý thì bày e với ạ chứ giờ ko bảo hành cho khách thì mất uy tín mà bảo hành thì cũng rất xương...
PS: E có hỏi khách xem có bị rơi vào nước hay va chạm mạnh ko thì khách đương nhiên phủ nhận rồi ạ! :(
Cảm ơn các cụ đã xem tin...

thanhco1983

Tài xế O-H
1. Có thể việc cụ cài mà không xoá chìa cũ khiến bộ nhớ đầy. Nó chỉ cho cụ cài trong giới hạn 5 hay 6 chìa gì đo nên không thành công.
2. E nghĩ chìa có vấn đề. Mua ở đau cũng đc. Miễn là Đai lý. Đâu cần phải TVP.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên