[Góc cười] Sinh viên đi thực tập

KingLove
Bình luận: 40Lượt xem: 5,810

duytuan2105

Tài xế O-H
sao giống bọn mình thế nhỉ, mọi người nghĩ đi thực hành xưởng vất vả, nhưng thấy mọi người chơi là chính, ai muốn tìm tòi và bổ xung kiên thức thì tự đi học, còn ai ko muốn thi đi ngủ hay đi chơi, hic đúng sinh viên thời hiện đại, học ko chịu học xong lại kêu ko biết gi

hikari159

Tài xế O-H
Đúng rồi, nhớ cái cảm đi thực tập, zô trong đó cho nhìn ko ah, ngoài ra ko cho làm cái gì hết, ngồi mà thấy uể oải, bực tức vì chả được làm cái gì ! Lâu lâu thì được người ta cho thay nhớt ( mà chỉ được cầm bình nhớt chiết qua thôi ). Rồi hên thì có người kêu mình lấy giấy nhám chà cái guốc phanh. Còn lại, chỉ ngồi tám ko ah ! Nghĩ đi thực tập mà buồn !

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Topic này chỉ là nơi giải trí.
Đề nghị ko đi sâu quá về vấn đề thực tập của sinh viên các cụ nhé!!!
Thân!

OS

Đời là bể khổ!
:10::10::10::10::10::10::10:
xong, em đi học toàn bị quay lén thui các cụ ạ!!! :((

cu King này chỉ thiếu mỗi nước là cầm máy theo dõi lúc e đi "gửi tình yêu vào đất" thui cụ ạ :D

Cụ cũng phải để ý ngay cả khi cụ không gửi tình yêu vào đất mà gửi tình yêu vào chỗ khác cũng bị quay lén nữa là toy!
=))=))=))=))=))=))

tienpt

Tài xế O-H

Cuối năm rồi..cần nhiều gạch và đá để gia cố lại căn nhà mục nát..

Bắt đầu tiếp nhận gạch đá của cụ [you] !!!!

--------------------------------------------------------------

Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa.

cái tướng nằm ngủ .... thôi thì khỏi bình luận :)):)):)):)):))tướng này là tướng sướng đấy :)):)):)):))

quanggiap

Tài xế O-H
em trước đi thực tập mới đầu còn thích, sau bỏ. đến chuẩn bị nộp bc thực tập thì bị mấy bác trong tổ thực tập nói ghê quá:105:. xong em mời các bác ấy đi nhậu 1 bữa. hì. đến lúc fe thì anh em thân như anh em ruột:35:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên