[Hà Nội] Kỹ sư ô tô 2 năm kinh nghiệm cần xin việc chuyên về điện ô tô

scout123
Bình luận: 24Lượt xem: 2,669

oto16ahn

Tài xế O-H
Bác này đúng là kỳ lạ! Lâu lâu khen được một câu thì lại nghĩ là đá đểu. Bác không cảm thấy tự tin về những điều bác đã viết sao! Hay nó không phải là sự thật.??
Em lậy anh ! Anh em đăng tìm viec lên để có cơ hội gặp đc nhà tuyển dụng.anh phân tích cho anh em hiểu em cũng hiểu ý tốt of anh nhung dể làm chạnh lòng anh em sẽ nghi anh gato .nhũng bài viết of anh rất chất lượng mấy lần đt cho anh mà chưa găp đc anh.đầu năm anh em tìm viec tức là khó khăn rồi anh em lên động viên chia sẻ thông tin khách quan hon đi anh.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em lậy anh ! Anh em đăng tìm viec lên để có cơ hội gặp đc nhà tuyển dụng.anh phân tích cho anh em hiểu em cũng hiểu ý tốt of anh nhung dể làm chạnh lòng anh em sẽ nghi anh gato .nhũng bài viết of anh rất chất lượng mấy lần đt cho anh mà chưa găp đc anh.đầu năm anh em tìm viec tức là khó khăn rồi anh em lên động viên chia sẻ thông tin khách quan hon đi anh.
Bác nói "lậy lục" nghe nó kinh vãi được. Tôi động viên cho nó tự tin mà chiến đấu, thế mà bị phang ngay một câu, tụt cả hứng bác ạ. Thôi thì cũng là tặng thêm một bài học về cách nhìn nhận người khác làm hành trang vào đời. Còn chẳng gato đâu, định xem khả năng hắn thế nào mà giỏi nhanh thế còn đến học hỏi ấy chứ. Mà nghe cách nói có vẻ bực mình với tôi lắm, trong khi chưa đụng nhau phát nào.
Đầu năm giãi bày tý với các bác tý thôi ạ

maimaicherry

Tài xế O-H
Bạn KỸ SƯ Ô TÔ nào có kinh nghiệm 2 năm trở lên thì nộp CV vào email này của công ty mình nhé: nhansu@khangminhauto.com.vn
Công ty mình ở Đông Anh, Hà Nội
Lương cao, chế độ đãi ngộ tốt, có chỗ ở cho người ở xa.

Hoặc gọi: 04 6287 6888 gặp chị Ngọc nhân sự

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên