Hitachi ZX450-3 bị lỗi 1239-1

Thuocdoc113456
Bình luận: 12Lượt xem: 3,557

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
các cụ xem con máy xúc zx450-3 nhà em báo lỗi ,cách kiểm tra lỗi chi tiết trên màn hình và có nên mua thiết bị drzx hitachi phien bản v2011a đọc lỗi kết nối máy tính không

minhtupxcd

Tài xế O-H
cụ vào màn hình mà xem nó là lỗi gì .toàn tiếng việt
xem qua là heej thống nhiên liệu rồi ,nhẹ nhất là tắc lọc ,nặng hơn thì 1239-1

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
Em vào được rồi cụ ạ,may làm lúc đầu thì khoẻ 10 phút sau chậm rì .mang bơm đi cân thì họ bảo chết môt cuộn điện ở bơm .mà các cụ cho e hỏi tí dung phần mêm isuzu iddss 2015 có đọc được động cơ không mà phải mua dây cáp ở đâu

caniggia

Tài xế O-H
Bác mang bơm CRDi đi cân mà tiệm thường cân dc mới lạ ! cái bơm CRDI mà chết cuộn điện bác nỗ dc 10 phut bằng niềm tin ! bơm cao áp dầu ít khi chết cuôn điện lắm ! bác nên dùng idss để test động cơ ! lúc nó yếu có báo lỗi ko ! và test áp bơm cao áp ban đầu và lúc máy ! yếu bộ cáp đó đứt khoảng 20 chai ! đó :D

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
Bác mang bơm CRDi đi cân mà tiệm thường cân dc mới lạ ! cái bơm CRDI mà chết cuộn điện bác nỗ dc 10 phut bằng niềm tin ! bơm cao áp dầu ít khi chết cuôn điện lắm ! bác nên dùng idss để test động cơ ! lúc nó yếu có báo lỗi ko ! và test áp bơm cao áp ban đầu và lúc máy ! yếu bộ cáp đó đứt khoảng 20 chai ! đó :D
Hi quá sức của em ,máy bao lỗi 1239-1 ,mà e cám ơn các cụ đã nhiệt tình ủng hộ chúc các bác có nhiều sức khoẻ và thành công

Nguyenvannam199

Tài xế O-H
Chỗ em có con zx470 làm việc máy rất là nóng. Lâu lâu nó bị lịm máy làm không được, tắt máy đi đề lại thì làm việc bình thường. Mà không hiển thị báo lỗi gì hết. Cụ nào biết giúp em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên