Hỗ trợ tất cả thắc mắc về máy chẩn đoán X431

khoadongluc
Bình luận: 78Lượt xem: 16,411
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cauchusfquang

Tài xế O-H
Chào các cụ ! Hiện tại việc sử dụng máy chẩn đoán đang là vấn đề không thể thiếu trong việc "kiếm cơm" của anh em Kỹ thuật sửa chữa . thớt này lập lên với hy vọng sẽ hỗ trợ mọi người tiếp cận dễ giáng hơn với máy chẩn đoán đa năng X431 . Rất mong nhận được nhiều câu hỏi và câu trả lời của các cụ tiền bối đặc biệt là các cụ đã và đang sử dụng dòng này chia sẻ , để cho nhứng ai muốn tim hiểu có thể có cái nhìn tổng quan hơn về X431 !

Tôi xin giới thiệu 1 trang web hướng dẫn về tất cả các vấn đề về sử dụng , chẩn đoán bắng X431 . Tuy là tiếng Nga nhưng khi sử dụng Chrom có thể giúp chúng ta hiểu họ muốn nói gì :

Link tham khảo :

Và đây là trang cung cấp thông tin cập nhật và nhiều hướng dẫn cực hay cho anh em tham khảo :
cụ cho em xin một bản nhá
cauchusfquang@gmail.com

thanhauto0301

Tài xế O-H
cụ cho em xin một bản nhá
cauchusfquang@gmail.com
cho em xin 1 bản vào mail với ah mrxuanphuong@gmail.com cảm ơn bác
Chú dạo này thế nào , khỏe không . Không thấy làm ở B-Tek nữa
[MERGETIME="1396977225"][/MERGETIME]
Em gửi tài liệu cho tất cả các bác gửi email rùi nhá . có vấn đề gì các bác cứ điện thoại cho em . Em đang còn một số manual của 1 số máy chuyên nữa .
[MERGETIME="1396977236"][/MERGETIME]
Em gửi tài liệu cho tất cả các bác gửi email rùi nhá . có vấn đề gì các bác cứ điện thoại cho em . Em đang còn một số manual của 1 số máy chuyên nữa .

thanhauto0301

Tài xế O-H
Bác cho e xin với, chỗ e mới có e này mà tài liệu TA nên khó đọc wa!
Email: nguyennhienhui@gmail.com.
Cảm ơn bác!
Cụ nhắn tin vào điện thoại em email khác của cụ đi . Email này ko hiểu sao nó ko chấp nhận cho gửi .

nguyenhuy_0

Tài xế O-H

Cảm ơn bác đã gửi tài liệu cho em nhé^^. Bác cho em hỏi thêm chút với ạ. Hiện tại ở xưởng em cũng đang dùng máy X431. Máy này đọc rất ngon lành chỉ duy nhất là dòng deawoo không hiểu sao máy này không tài nào đọc được mặc dù em mới update. Mà em vừa update xong cũng chỉ đọc được dòng deawoo từ năm 2008 trở về sau. Còn đời cao hơn thì chịu. Em mới dùng còn ít kinh nghiệm mong bác chỉ giáo. Hay do em update thiếu j nhỉ@@

Themlv2804

Tài xế O-H
Chào các cụ ! Hiện tại việc sử dụng máy chẩn đoán đang là vấn đề không thể thiếu trong việc "kiếm cơm" của anh em Kỹ thuật sửa chữa . thớt này lập lên với hy vọng sẽ hỗ trợ mọi người tiếp cận dễ giáng hơn với máy chẩn đoán đa năng X431 . Rất mong nhận được nhiều câu hỏi và câu trả lời của các cụ tiền bối đặc biệt là các cụ đã và đang sử dụng dòng này chia sẻ , để cho nhứng ai muốn tim hiểu có thể có cái nhìn tổng quan hơn về X431 !

Tôi xin giới thiệu 1 trang web hướng dẫn về tất cả các vấn đề về sử dụng , chẩn đoán bắng X431 . Tuy là tiếng Nga nhưng khi sử dụng Chrom có thể giúp chúng ta hiểu họ muốn nói gì :

Link tham khảo :

Và đây là trang cung cấp thông tin cập nhật và nhiều hướng dẫn cực hay cho anh em tham khảo :
anh oi! Cho e một bản vs ạ. Em mới tham gia diễn dàn đc mấy hôm mail: Themlv2804@gmail.com

hongnhanpham.vn

Tài xế O-H

Link tham khảo :

Và đây là trang cung cấp thông tin cập nhật và nhiều hướng dẫn cực hay cho anh em tham khảo :[/quo
bác cho em xin 1 ban tiếng việt được không bác.e cũng đang muốn xài thử,cám ơn bác trước nha
maile cua e: hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397553112"][/MERGETIME]
  1. cho em xin 1 bảng vào maile với cám ơn bác trước:hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397553171"][/MERGETIME]
  1. cho em xin 1 bảng vào maile với hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397553330"][/MERGETIME]
  1. cho em xin 1 bảng vào maile với hongnhanpham.vn@gmail.com

langbk

Tài xế O-H
Tài liệu này em có bản tiếng việt và đầy đủ đấy bác , bác có nhu cầu cứ PM cho em nha .
Chào cụ! Thấy cụ nói vậy em rất mừng, nếu được cụ chia sẻ tài liệu cho thì còn gì quý hóa hơn nữa :D
Nếu cụ rảnh thì nhờ cụ chia sẻ tài liệu cho em với. Email của em là langbka.2011@gmail.com
Em rất mong nhận được sự giúp đỡ của cụ!VIPOTOHUI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên