hỏi về bỏ máy

T
Bình luận: 55Lượt xem: 4,953

otoBMV

Tài xế O-H
đang đi làm. theo e biết muốn bỏ 1 máy nào đó của xe khách máy điện 45 chỗ phải tháo mặt máy ra và rút dây cắm vào kim ra đúng không ah.vậy hơi khoai
Dạ thưa cụ
Cách em nói nọ là máy cơ. Còn máy điện. Thì khi đã bỏ máy . Máy nó sẽ yếu. Và tiếng nổ sẽ khác hẳn . Khi 1 máy hay nhìu máy bỏ.

otoBMV

Tài xế O-H
đang đi làm. theo e biết muốn bỏ 1 máy nào đó của xe khách máy điện 45 chỗ phải tháo mặt máy ra và rút dây cắm vào kim ra đúng không ah.vậy hơi khoai
Bỏ máy thì nhìu nguyên nhân lắm ạ. Tự nhiên máy bị mà tiếng nổ nó khác hẳn có thể do kim. Hoặc vì 1 lý do nào đó vỡ xun páp . Nếu bác chưa muốn tháo mặt máy ra. Vì tháo ra mất nhìu công lắm ạ
Thì bác nhờ thợ hộp đen quét cho cái kiểm tra phần điện. Nếu ko sao thì có thể do phần cơ thôi vỡ xunpap
Em đã gặp rồi ạ.

phantrong

Tài xế O-H

tuancoi1501

Tài xế O-H
Bỏ máy thì nhìu nguyên nhân lắm ạ. Tự nhiên máy bị mà tiếng nổ nó khác hẳn có thể do kim. Hoặc vì 1 lý do nào đó vỡ xun páp . Nếu bác chưa muốn tháo mặt máy ra. Vì tháo ra mất nhìu công lắm ạ
Thì bác nhờ thợ hộp đen quét cho cái kiểm tra phần điện. Nếu ko sao thì có thể do phần cơ thôi vỡ xunpap
Em đã gặp rồi ạ.
nếu như mình cứ kiểm tra điện kim mà ngon lành là suy ra hỏng suppap đúng không bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên