Hỏi về ly hợp xe Ford Fiesta

H
Bình luận: 17Lượt xem: 4,666

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
vậy nên tui mới đem lên đây hỏi nè bác
Bác không nên biện bạch. Thực chất, bác đang hổng kiến thức gốc rồi, vấn đề khái niệm mà không nắm được. Càng cua là cái gì, vỏ ly hợp là cái gì mà còn không biết thì nên mở sách cũ ra đọc đi đã. Bác nhé

hoaivu015

Tài xế O-H
Bác không nên biện bạch. Thực chất, bác đang hổng kiến thức gốc rồi, vấn đề khái niệm mà không nắm được. Càng cua là cái gì, vỏ ly hợp là cái gì mà còn không biết thì nên mở sách cũ ra đọc đi đã. Bác nhé
bác nói vậy thì em chịu. kiến thức em còn nông cạn, vậy bác đã thấy chưa, bác chỉ em với

hoaivu015

Tài xế O-H
vỏ là cái vỏ ,sao có thể làm nhiệm vụ của càng cua được ,bác đã thấy càng cua bao giờ chưa ?
vậy bác đã thấy chưa, bác chỉ em với, xem nó không phải như vậy thì như thế nào, chứ chém gió không. chằng giúp được em câu trả lời gì cả, em nói em cần tìm hiểu chứ em đâu nói là em hiểu rồi đâu bác

hoaivu015

Tài xế O-H
thấy bác lão làng rồi mà cứ nói không ah, bác có tài liệu nào quăng lên em xem thử, xem nó như thế nào

vinh97

Tài xế O-H

vinh97

Tài xế O-H
vậy bác đã thấy chưa, bác chỉ em với, xem nó không phải như vậy thì như thế nào, chứ chém gió không. chằng giúp được em câu trả lời gì cả, em nói em cần tìm hiểu chứ em đâu nói là em hiểu rồi đâu bác
càng cua hay càng mở có nhiệm vụ đẩy bạc trượt và bi tì vào đầu trong của đòn mở kéo đĩa ép ra ngoài khi ly hợp mở

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên