Hỏi xe đang chạy với số A/T có về số từ P sang R được không

hanhthuy1990
Bình luận: 56Lượt xem: 3,598

Hoainguyen

Tài xế O-H
chắc chắn là ko được,khi vào d mà xe đang lăn bánh thì ko thể về r được bạn nhé
cứ thử cho xe lăn bánh chậm rồi vào r bạn sẽ có câu trả lời chính sác nhất

hanhthuy1990

Tài xế O-H
chắc chắn là ko được,khi vào d mà xe đang lăn bánh thì ko thể về r được bạn nhé
cứ thử cho xe lăn bánh chậm rồi vào r bạn sẽ có câu trả lời chính sác nhất
lăn chậm thì em đã làm nhiều rồi. mỗi khi vào cầu nâng hay rửa xe em phi thăng xe đang chạy tói quất số R xe giật khựng khựng nhưng không sao? chỉ thử được các xe số đi băng dây mà thôi. còn chạy nhanh chưa thử.

longshin

Tài xế O-H
Xin hỏi bác đã thử trên xe nào chưa ạ? Xe số sàn thì em thử nhiều rồi chứ còn số A/T thì chưa thử nên muốn hỏi trước rồi thử sau ạ.
về nguyên tắc thì phải thắng mới cài R lui
nếu chạy chậm thì hok biết còn nếu có tốc độ rồi mà bạn cài kiểu đó thì mĩnh nghĩ mấy cái bánh răng với bố dây.. của số R mình hok đảm bảo nó chạy bình thường

phamchieu334

Tài xế O-H
Thêm một lá phiếu là đang đi tốc độ hấp vẫn chuyển được từ R sang D cũng như từ D sang R ...xe đi chậm dần đứng lại lại chuyển hướng.....em đi cũng được vài xe rồi,cho bác nào tò mò trò này chơi thử,à nhớ là khi từ D về R đừng quá tay về P thì em e là không ổn

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Thêm một lá phiếu là đang đi tốc độ hấp vẫn chuyển được từ R sang D cũng như từ D sang R ...xe đi chậm dần đứng lại lại chuyển hướng.....em đi cũng được vài xe rồi,cho bác nào tò mò trò này chơi thử,à nhớ là khi từ D về R đừng quá tay về P thì em e là không ổn
ok bác. Có thêm bác nữa càng tốt. Bác thử trên em nào vậy?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
=))
em hok biết bác chơi theo kiểu nào
nhưng e thích cái chơi của bác
thâm thúy :v
Chạy tầm 80 km/h trên đường cao tốc, vào số lùi để bật camera phía sau xem cảnh có đẹp không, xem có thằng nào sau đuôi mình không (khỏi đạp phanh luôn), sau đó lại về D quất tiếp

phu.hbv

Tài xế O-H
Em xin hỏi mọi người đối với hộp số tự động thì lúc xe đang chạy với tốc độ từ thấp cho đến cao thì có thể về số từ P-R được không ạ? Đối với hộp số có cần số với loại bằng dây số và với loại cần số gài bằng điện hoàn toàn luôn ạ. Em xin cảm ơn!
xe đang chạy thì cần số bạn hỏi phải là từ D sang R chứ sao lại P SANG R là thế nào nhỉ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên