Honda accord đời 91 đề không nổ

duandtoto
Bình luận: 62Lượt xem: 9,883

ThoTang_VP

Tài xế O-H
bác Bánh nói chuyện hay theo lối chìu tượng xa xa , rất it khi thấy bác cụ thể cại gì cả. hị hị ,ai ở cạnh bác ko phát giồ thì quả là người có thần kinh tốt :(
kiểu này mình gặp nhiều rồi, đơn giản cho nó dễ sống bạn ạ ..không biết thì mới phải học, giỏi thì đi mà làm ông nọ bà kia rúc gầm xe làm chi _uổng thế !!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác Bánh nói chuyện hay theo lối chìu tượng xa xa , rất it khi thấy bác cụ thể cại gì cả. hị hị ,ai ở cạnh bác ko phát giồ thì quả là người có thần kinh tốt :(
Đấy là bác nghĩ vậy thôi. Tôi thường hay trả lời thẳng vào câu hỏi, bình luận thẳng vào câu nói bị trích dẫn. Nếu tôi trả lời trừu tượng là do câu hỏi hoặc câu nói bị trích dẫn nó ỡm ờ thôi. Bác hỏi cụ thể đi, tôi trả lời cụ thể liền. Còn phát rồ hay không thì không phải trách nhiệm của tôi

Cai banh xe

kiểu này mình gặp nhiều rồi, đơn giản cho nó dễ sống bạn ạ ..không biết thì mới phải học, giỏi thì đi mà làm ông nọ bà kia rúc gầm xe làm chi _uổng thế !!
Bác dạy đúng ạ. Không biết thì mới phải học. Cơ mà bác nói vậy là không ổn nhé, xem lại câu này của bác đi, sai rồi đấy nhá: "..không biết thì mới phải học, giỏi thì đi mà làm ông nọ bà kia rúc gầm xe làm chi _uổng thế !!"

nguyenphuoclap

Tài xế O-H
mấy bác đừng đánh nhau thế . cho tụi hậu sinh . như em . đc học hỏi với . máy bác đánh nhau thế . rồi ly tán . tụi em biết học hỏi ai . ở đây là ngôi nhà chung màk

Cai banh xe

mấy bác đừng đánh nhau thế . cho tụi hậu sinh . như em . đc học hỏi với . máy bác đánh nhau thế . rồi ly tán . tụi em biết học hỏi ai . ở đây là ngôi nhà chung màk
Phải đánh nhau mới ra vấn đề được, bác ạ. Cứ dĩ hòa vi quý, xuề xòa dễ dãi thì cái gì mà chả đúng. Lúc đó các bác học bằng cái gì. Các bác cứ ngồi im mà xem, thỉnh thoảng ném tý đá là học được ối thứ đấy. Các bác cứ yên tâm, tôi không bỏ trận địa đâu, trừ khi sếp OH khai trừ tôi khỏi đảng, he he

NguyenHungHB

Tài xế O-H
Đấy là bác nghĩ vậy thôi. Tôi thường hay trả lời thẳng vào câu hỏi, bình luận thẳng vào câu nói bị trích dẫn. Nếu tôi trả lời trừu tượng là do câu hỏi hoặc câu nói bị trích dẫn nó ỡm ờ thôi. Bác hỏi cụ thể đi, tôi trả lời cụ thể liền. Còn phát rồ hay không thì không phải trách nhiệm của tôi
có ai nói bác vừa thông minh lại cá tính chưa?? chắc tui ko phải là người đầu tiên. :)

NguyenHungHB

Tài xế O-H
hì..., bác lại nâng cao dồi, mỗi chúng ta đang làm cho cuộc sống ....hơn mà, mỗi người một mầu mới thú vị, tui nghĩ thế. hi vọng thời gian tới khẩu vị của bác sẽ thích những món bây giờ chưa thích. :)

Cai banh xe

có ai nói bác vừa thông minh lại cá tính chưa?? chắc tui ko phải là người đầu tiên. :)
Thông minh cái nỗi gì đâu bác. Người thông minh thì phải lựa theo chiều gió, biết lấy lòng người khác nên nhiều người quý, còn tôi thì khiến nhiều người phát rồ, kiểu gì cũng bị ghét, suy ra là ...dại
Mà phải cảm ơn bác. Bác khen tôi, làm tôi sướng rung rinh luôn, thế là lãi rồi

haclongtamduong

Tài xế O-H
Có gì đâu mà phải đoán. Các bác cứ hay nghĩ cao siêu, hoặc hay động lòng, hoặc tôi không đoán được ý các bác, nên thấy thế, cứ nghĩ đúng nghĩa đen thôi
cũng ko có gì ạ , e rấ thích kiêu trả lời của bác , nhiề ng ko tim hieu truớc mà c hỏi này hỏi nọ , câu hổi rất ngớ ngẩn ,rất khó chịu :) quan điem của e thôi ạ :)

dacquyen

Tài xế O-H
bác đấu cho đèn check nháy,sau đó bác đếm số lần nháy của đèn check.nháy 10 lần là số 0,nháy 1 lần là số 1,2 là2....9. mỗi mã lỗi gồm 2 số,mỗi lần đèn ngắt quãng giữa 2 số khoảng1,5 giây.còn mỗi một lỗi thì đèn ngắt cách nhau khoảng 3s.khi bạn có mã lỗi rồi thì bạn đi tìm những dòng chữ theo mã thôi.vd:xe toyota mã 22 là Mạch cảm biến nhiệt độ nước.nếu k có lỗi gì thì đèn nháy liên tục 2 lần/s.sau khi đèn nháy hết lỗi thì nghỉ khoảng5s sau đó nháy lại từ đầu.
bác cho em hỏi cách đâu đèn check như vậy có dễ không ạ? mong bác chỉ giáo

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên