Honda Accord Mat Gaanti

H
Bình luận: 8Lượt xem: 982

hoainam_hd

Tài xế O-H
tình hình la em đang làm con accord.để nổ máy 2phut gaanti moi ổn định 800v/p.khi chạy thử thì nhả ga đạp côn là chết máy.e đã thay cảm biến ga,áp xăng đủ,béc phun tốt.lắp 4bugi mới thử vẫn thế,thử điện bugi vẫn khỏe thế mới đau đầu chứ.các bác có ý kiến giúp e sử con này với

VIU

Tài xế O-H
Cụ thử kiểm tra lại cam đặt đã đúng chưa tiện thể vệ sinh cục galangty, lọc xăng có bẩn lắm ko xem sao ạ. Em thì chưa làm con này bao h nhưng mà cứ mạnh dạn góp ý nếu sai các cụ bỏ quá cho em.

thaiquangan.hp83

Tài xế O-H
tình hình la em đang làm con accord.để nổ máy 2phut gaanti moi ổn định 800v/p.khi chạy thử thì nhả ga đạp côn là chết máy.e đã thay cảm biến ga,áp xăng đủ,béc phun tốt.lắp 4bugi mới thử vẫn thế,thử điện bugi vẫn khỏe thế mới đau đầu chứ.các bác có ý kiến giúp e sử con này với
cụ kiểm tra lại van ko tải chưa.. máy có lỗi j không.. khi tăng tốc có đạt không.. cụ cho thêm thông tin đi.. nhưng em vẫn nghĩ là do van không tải thôi..

garahungduc

Tài xế O-H
cụ phải nói rõ xe cụ dời bao nhiêu chạy tubo hay chế hòa khí thì ae mới có thể biết dể tư vấn dược chứ ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên