Hui-biker---> Nơi đam mê không còn giới hạn!

H
Bình luận: 11Lượt xem: 2,627

hui-biker

Tài xế O-H
Hui-Biker là có tiền thân là câu lạc bộ ô tô xe máy HUI-BICAR Do nhu cầu phát triển của ô tô xe máy là khác nhau nên Sau cuộc họp ngày 4/7/2011 Club HUI-BICAR Chính thức đổi thành Hui-Biker Với slowgun "Nơi đam mê không còn giới hạn!"
Được thành lập từ ý tưởng của những người thích chơi xe ,những người thích độ xe nên Huibiker luôn hoạt động với phương châm " Chơi xe phải hiểu xe và Hiểu xe để chia sẻ " . Khi tham gia vào Hui-biker Các bạn sẽ được tham gia vào những buổi tọa đàm hết sức quý báu và những buổi training về xe hết sức thực tế .Từ đó tạo cho các bạn một nền tảng về kỹ thuật công nghệ .Bên cạnh đó các bạn còn được giao lưu , gặp gỡ tại những buổi Offline hết sức hòa đồng và vui vẻ . Luôn luôn phần đấu để trở thành một nơi để học hỏi lẫn nhau .Đó chính là điều mà BQT Huibiker muốn mang lại cho các bạn thành viên!
Còn chần chờ gì nữa khi bạn đang sở hữu cho mình một chiếc xe gắn máy - Đang thích tìm hiểu về xe , đang theo đuổi những đam mê về xe độ !? Hãy tham gia nhé các bạn!

MyPower

Tài xế O-H
Sao thế? Chẳng thấy bác nào có ý kiếm gì vậy?
Cho em tham gia với nhá.
Em rất thích độ xe nhưng chưa có điều kiện.
Mong tất cả mọi người yêu xe đóng góp ý tưởng.

hui-biker

Tài xế O-H
Kính thưa toàn thể anh em hội ta sẽ có nơi họp mặt mới đó là địa chỉ 1/5C lê văn thọ P13 quận gò vấp . Anh em ghi chú nhé !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên