Huong dan do xe wave

T
Bình luận: 9Lượt xem: 20,062

sdc1412ss

Tài xế O-H
chào các pro.Mình là thành viên mới mong cac pro giúp đỡ.
Tình hình là em mó con wave 110 may yeu ruj.jo muon độ lai mà ko biet lam sao.mình muốn đi cam 6.2 và làm lai dàn nồi thôi có đươc ko.mình muốn đi kiêng thoi ah.mong giup do hen.thanks.:3::3:
nếu muốn làm kiểng thôi thì làm như sau,nếu lòng còn tốt (cốt 1 hay 2) thì lên nòng cốt 4,trái 110 hoặc trái max,cam 6.5,xoáy xuppap lại,nếu xupap lắc thì thay luôn 2 cây,dên nếu rơ thì ép lại,nồi trước dán bố cước,độ 5 tép,nồi sau đi 4 lá bố hon da,3 lá sắt(2 lá 1ly2,1 lá 1ly8),đem 2 miếng 4 chấu đi vớt,thay 4 lò xo daehan,cáng chuông,thay bình 110 centa,thay bugi nếu bugi quá lâu chưa thay,kiểm tra lửa,kiểm tra nhông sên,dĩa nếu hư thì thay,sau đó ráp lại ,roda và chạy,nếu ko bít làm bạn cứ alo cho mình,nếu ở thành phố mình sẽ giới thiệu chỗ làm uy tín

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
nếu muốn làm kiểng thôi thì làm như sau,nếu lòng còn tốt (cốt 1 hay 2) thì lên nòng cốt 4,trái 110 hoặc trái max,cam 6.5,xoáy xuppap lại,nếu xupap lắc thì thay luôn 2 cây,dên nếu rơ thì ép lại,nồi trước dán bố cước,độ 5 tép,nồi sau đi 4 lá bố hon da,3 lá sắt(2 lá 1ly2,1 lá 1ly8),đem 2 miếng 4 chấu đi vớt,thay 4 lò xo daehan,cáng chuông,thay bình 110 centa,thay bugi nếu bugi quá lâu chưa thay,kiểm tra lửa,kiểm tra nhông sên,dĩa nếu hư thì thay,sau đó ráp lại ,roda và chạy,nếu ko bít làm bạn cứ alo cho mình,nếu ở thành phố mình sẽ giới thiệu chỗ làm uy tín
bình 110 centa lúc mới ra thì còn dc, bi giờ gắn xe 100cc zin phải canh lại 1 tí k là thíu xăng chết luôn
to thanhtuan0890: làm 1 bài zin đơn giản thôi
nồi vớt chuông dán bố độ
nồi sau canh hở nhỏ, bố nào thì tự mua là tốt nhất, elig mới ra xài cũng ok, 70k 1 bộ, lò xo độ loại nhẹ
nếu là xe tq thì thay bộ đầu bò wave @ k thì xài giả zin cam 2 lỗ, chơi cây 6,9 vô
bình 125 centa, máu tí thì chơi bình e điện luôn rôi đấu dây lên ga nổ máy
1,7km đề thua si tí xíu, hậu dắt si 2 cột, bài nhẹ mà vẫn giữ zin cho xe

thanhtuan0890

Tài xế O-H
xe mình 110cc bình xang 110,mình chỉ muốn đề pa nhanh với lại dàn hơi mạnh để nẹt pô cho xướng tay:105:
mình muốn làm cam 6.2 ly, nồi độ nữa thôi được ko z?
a` ma` cam 6.2 ly bao nhieu vậy?và mua ở đâu luôn nha?mình ở q12
mình chỉ muốn đi kiểng thôi.
a e nào rành về độ xe cxn-dên nhỏ thì add nick để mình hoc hỏi nha?
nick mình là: thanhtuan0890@yahoo.com

S

saudoioto

Khách
Em mun do xe wave TQ thi phai lam sao? gia bao nhiu moi món do? Nội Công mạnh là dc roi. Tai hok tien nen chi do it thoi nha may anh. hiiii cam on nhiu.

S

saudoioto

Khách
Neu thi thi may anh chi cho em Dia chi lun nha. Gan oto-hui nha. tks....:)

sdc1412ss

Tài xế O-H
@ thanhtuan: cam 6.2 xe mình đang chạy,ko lực bằng 6.5.nếu có điều kiện thì lên 6.9 như phongtran á,đi kiểng như phongtran cũng ok á,alo mình nhá,mình chỉ chỗ cho,ko thì alo phongtran nhá
@saudoioto:lần sau post bài có dấu nha bạn,ko là S xóa đó,vi phạm nội quy mà,nếu muốn làm xe thì alo mình,gần oto-hui luôn,ko thì alo phongtran hoặc wanted nhá,camerl cũng làm á,chúc vui vẻ,nhớ đổ xăng nhá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên