Hướng dẫn download và cài đặt GWS KIA 2012

hyundai
Bình luận: 76Lượt xem: 17,883

binhoto92

Tài xế O-H
Mất 1000 điểm mà không tải về dc. nản quá nhờ bác xem hộ em với. cả cái Virtual PC 64bit máy em không chạy được bản 64bit. bác giup em với chứ không mất 1000 điểm nản lắm ạ !

OS

Đời là bể khổ!
Mất 1000 điểm mà không tải về dc. nản quá nhờ bác xem hộ em với. cả cái Virtual PC 64bit máy em không chạy được bản 64bit. bác giup em với chứ không mất 1000 điểm nản lắm ạ !

Lấy link download cái GSW về, sau đó vào đây down cái vitual 32 bít là ok

OS

Đời là bể khổ!
em bấn download mất 1000 điểm rồi nhưng không tải được. nó cứ loading... cả tiếng đồng hồ mà chả thay đổi gì. điểm thì bị trừ mất.

Tôi tải vẫn bình thường, chả có vấn đề gì cả!

binhoto92

Tài xế O-H
Vâng tại download không được nên em mới hỏi. mà có cách nào để chứng minh là điểm của e bị trừ đi không Bác. Nếu không thì phải đợi tích điểm thôi.

OS

Đời là bể khổ!
Vâng tại download không được nên em mới hỏi. mà có cách nào để chứng minh là điểm của e bị trừ đi không Bác. Nếu không thì phải đợi tích điểm thôi.

Đã trả lại điểm download cho cụ, cụ thử download bằng trình duyệt khác xem sao nhé!

OS

Đời là bể khổ!
Cụ OS ơi em download về rồi tjif có phải giải nén ra ko.em cài vitualpc rồi nhưng chưa biết dùng sao cả,cu hd em với ạ.

Download về giải nén sẽ được 2 file .VD00 và VD01 sau khi cụ cài máy ảo chọn thư mục XP Hard Disk.vhd để chạy XP (làm theo hướng dẫn như cụ Hyundai). Bây giờ HĐH trên máy ảo cụ là XP, mount file .VD00 vào ổ ảo và cài đặt bình thường.

trainghe87@

Tài xế O-H
Bác cho e xin số dt cua bác đi.mai e alo cho bác bác cài gúp e cái.luc náy jo e mày mo mãi ma cha được.máy e win 7 32 bit có cài được ko bác.nó báo lỗi là không phủ hợp thì phải.buổi tối bác có rảnh không ạ nếu bác rảnh alo e cái 0978452414cos le phai nhò bác ra tay thôi

cuongminh

Tài xế O-H
Bác cho e xin số dt cua bác đi.mai e alo cho bác bác cài gúp e cái.luc náy jo e mày mo mãi ma cha được.máy e win 7 32 bit có cài được ko bác.nó báo lỗi là không phủ hợp thì phải.buổi tối bác có rảnh không ạ nếu bác rảnh alo e cái 0978452414cos le phai nhò bác ra tay thôi
vâng em sẽ alo cho cụ.:D

mrdp

Tài xế O-H
Phần mềm này rất cần thiết vơi anh em làm nghề máy của em đời thấp win7 32bit có chạy được không các bác thưc sự phần cài cắm rất mong các bác hướng dẫn nhiều hơn .

tuanhaitin

Tài xế O-H
- Cảm ơn Bác Chủ đã chia sẽ tài liệu hay. Em cũng tải về và xem rồi. Em có một vài thắc mắc mong các Bác đã dùng qua giúp đỡ:

+ Em vào chức năng Print tài liệu phần mạch điện nhưng chỉ ra phần trang không có hình ảnh.
+ Khi chạy trên chương trình virtual pc thì màn hình hiển thị khá nhỏ, nên khó nhìn thấy được các ký hiệu trên mạch điện. Có cách nào zoom lớn lên để dễ nhìn không ah?

Cảm ơn các Bác.

OS

Đời là bể khổ!
Phần mềm này rất cần thiết vơi anh em làm nghề máy của em đời thấp win7 32bit có chạy được không các bác thưc sự phần cài cắm rất mong các bác hướng dẫn nhiều hơn .

E đã cài trên win7 32bít và rất ok.

- Cảm ơn Bác Chủ đã chia sẽ tài liệu hay. Em cũng tải về và xem rồi. Em có một vài thắc mắc mong các Bác đã dùng qua giúp đỡ:

+ Em vào chức năng Print tài liệu phần mạch điện nhưng chỉ ra phần trang không có hình ảnh.
+ Khi chạy trên chương trình virtual pc thì màn hình hiển thị khá nhỏ, nên khó nhìn thấy được các ký hiệu trên mạch điện. Có cách nào zoom lớn lên để dễ nhìn không ah?

Cảm ơn các Bác.

- Không có hình có thể là chưa cài SVG Viewer. Tải và cài đặt tại đây.
- Chọn save hình ảnh để lưu lại, nếu không lưu được hình ảnh có thể nhấn phím "Print Screen SysRq" trên bàn phím, sau đó past vào 1 trình sửa ảnh nào đó của windown như: MS Office Picture Manager hoặc paint. khi đó tha hồ zoom.

trainghe87@

Tài xế O-H
Sao phần mêm này e không thấy mấy dòng xe như kia forte... các bác nhỉ.nếu mình muốn sử dụng cho xe này thì ở trong phần mềm thì mình nên vào dòng xe nào nhỉ

mrdp

Tài xế O-H
Em cài phần mềm Vỉrtual pc 64 bit nó báo nỗi ! Cannot execute "C:\Users\Admin\AppData\Local\Temp\Rar$EX29.9634\Virtual PC 2007 SP1 64bit.exe"
mới đau máy em cài WIN 7 ; 32bit vay phai làm sao đây mong các bác hỗ trợ

test

Tài xế O-H
Có cách nào không cài máy ảo mà vẫn sử dụng được phần mềm này kg?
Vì chương trình tạo máy ảo của bạn kg sử dụng được trên Win 7 32 bit.
Thanks a lot.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên