Hướng dẫn download và cài đặt GWS KIA 2012

hyundai
Bình luận: 76Lượt xem: 17,876

manhlo

Tài xế O-H
Ðề: Hướng dẫn download và cài đặt GWS KIA 2012

Bac check lai dum` e voi'. ko ra link bac ak.
P/s: sr nhe'. may' dang loi ko viet dc TV co' dau'

OS

Đời là bể khổ!

Có cách nào không cài máy ảo mà vẫn sử dụng được phần mềm này kg?
Vì chương trình tạo máy ảo của bạn kg sử dụng được trên Win 7 32 bit.
Thanks a lot.

Ai bảo rằng không cài được trên win7 32 bit. Đấy là cụ chưa chọn đúng phiên bản 32 thôi. Của cụ đây ạ: http://download.microsoft.com/download/8/5/6/856bfc39-fa48-4315-a2b3-e6697a54ca88/32 BIT/setup.exe

hondacuper

Tài xế O-H

manhlo

Tài xế O-H

Up...... bác chủ thớt ơi. check lại hộ mình với. 1k điểm mà

buidinhduong

Tài xế O-H

Lúc em cài máy ảo thì hiện lên lỗi này:

Lúc trước chưa cài lại win thì em vẫn dùng được bình thường, vào google tra thì em thấy có thể do lỗi chưa kích hoạt chế độ ảo hóa và phải làm thế này " bấm F1 vào bios, vào config -> CPU -> Enable 2 mục đang bị Disable -> F10 save lại, tắt nguồn máy rồi khởi động lại ". Không biết là thế nào nữa và vào BIOS thế nào mong mọi người chỉ giúp em với ạ, em xin chân thành cám ơn !

OS

Đời là bể khổ!

Lúc em cài máy ảo thì hiện lên lỗi này:

Lúc trước chưa cài lại win thì em vẫn dùng được bình thường, vào google tra thì em thấy có thể do lỗi chưa kích hoạt chế độ ảo hóa và phải làm thế này " bấm F1 vào bios, vào config -> CPU -> Enable 2 mục đang bị Disable -> F10 save lại, tắt nguồn máy rồi khởi động lại ". Không biết là thế nào nữa và vào BIOS thế nào mong mọi người chỉ giúp em với ạ, em xin chân thành cám ơn !

Để vào bios thì tùy vào từng main sử dụng. Có thể là Del, có thể là F2, có thể là F12, hoặc ESC...(Nói chung khi khởi động có dòng chữ dưới cùng của máy(có thể ở trên cùng) hướng dẫn vào Bios bằng phím nào thì nhấn phím đó) :)).

OS

Đời là bể khổ!

Đã xem xét và thấy link đã hỏng. Đề nghị không download tiếp trong khi chờ đợi bổ sung link khác!

BATLUC

Tài xế O-H
anh ơi em cũng ko cài được no toàn báo lỗi win thôi
... phai lam sao bây giờ .. chắc đi tự tử mất thôi...

xuandatam

Tài xế O-H
bác cho em hỏi cái phần mềm giả lập máy tính ảo ây ấy, nếu win e là 8.1 thì em có thể giả lập win 7 để chạy những thứ như alldata hay ondeman và autodata chứ

minhvinhl

Tài xế O-H
may ao ha. Bac nao muon, dua may den cty em, e cai gia khuyen mai cho, truc tiep len win luon, bao gom ca kia va hyundai tren cung mot may, update 2014, neu thich em tang luon dia SDmedia 2014. 0938141215

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên