Hướng dẫn mở cửa xe khi quên chìa khoá trong xe

nguyenvuong
Bình luận: 16Lượt xem: 5,278

nguyenvuong

Tài xế O-H
Tiêu đề: hướng dẫn mở cửa xe khi quên chìa khoá trong xe
ngôn Ngữ:Tiếng anh
Định dạng: rar
dung luong: 4.6 MB

vô tình chốt khoá cửa khi chìa khoá vẫn để trong xe . một số cách mở khoá cửa mà không để lại vết cậy trên mép cửa.phần mềm hướng dẫn mở rất nhiều dòng xe.

canhoto

Tài xế O-H
Em xem phim mĩ thấy xã hội đen hay dùng cách này để cuỗm, mở được cửa giật búi dây dưới vô lăng quẹt quẹt là xe nổ. Nhìn thì toàn xe đẹp nhưng e nghĩ chắc cũng đã cổ lỗ sĩ, chứ xe bây giờ nổ sao được các cụ nhỉ.

VIU

Tài xế O-H
bộ dụng cụ này mua ở đâu vậy các cụ. hôm trc chỗ em có 1 con Porsche vào chủ xe để quên trong xe.về sau gọi thợ khóa đến họ dùng đúng cách bơm bóng khi đẩy cong cửa lái để thò móc sang mở cửa phụ. xong viêc hết 1,7 chai trong vòng chưa đầy 15 phút các cụ ak.

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Em thì chỉ biết hạ sách là dùng tô vít và cái lơvia) làm lốp cậy thôi,e cứ lót giẻ cẩn thận là ko bị sước đâu các cụ ạ. Với xe ma tít thì e tháo nẹp kính bên phụ ra là thò tô vít vào gẩy khóa hm được.

nguyenvuong

Tài xế O-H
Các dòng xe bình thường thì em tra sơ đồ xem dây unlock trên cửa lái. Dùng bóng thử kẹp mát rồi trọc vào dây unlock. Các cụ chịu khó dùng kích rồi tháo lốp và cua rè chỗ lốp ra sẽ thấy bó dây điện chỗ bản lề cửa. Thêm một cách nữa tháo lốp đằng truớc bên phụ. Tiếp theo tháo cua rè lốp xem bó dây điện chỗ bản lề và cắt đứt dây điện lên xuống kính. Câu nguồn điện ngoài cho kinh xuong

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Các dòng xe bình thường thì em tra sơ đồ xem dây unlock trên cửa lái. Dùng bóng thử kẹp mát rồi trọc vào dây unlock. Các cụ chịu khó dùng kích rồi tháo lốp và cua rè chỗ lốp ra sẽ thấy bó dây điện chỗ bản lề cửa. Thêm một cách nữa tháo lốp đằng truớc bên phụ. Tiếp theo tháo cua rè lốp xem bó dây điện chỗ bản lề và cắt đứt dây điện lên xuống kính. Câu nguồn điện ngoài cho kinh xuong
nếu mình mà chọc được bút thử vào búi dây điện ra cánh của lái có nút bấm unlock thì e nghĩ mình ko cần sơ Đồ .cứ chọc vào hết các dây. Vì ở đó ko có dây túi khí.chỉ có dây của hộ thống nâng hạ kính,hệ thống chỉnh gương,cụp Gương,xi nhan,chuột cửa ,hay chỉnh ghế điện mà thôi. Ưu tiên dây bé chọc trước.

hungtn0

Tài xế O-H
Em xem phim mĩ thấy xã hội đen hay dùng cách này để cuỗm, mở được cửa giật búi dây dưới vô lăng quẹt quẹt là xe nổ. Nhìn thì toàn xe đẹp nhưng e nghĩ chắc cũng đã cổ lỗ sĩ, chứ xe bây giờ nổ sao được các cụ nhỉ.
cụ hiểu nhầm rồi.những chiếc xe đó toàn xe cổ thôi hộp số cơ động cơ cũng không phai la phun xang hay diezen .nói chung không liên quan toi điện nên mới nổ đc chứ

hungtn0

Tài xế O-H
nếu mình mà chọc được bút thử vào búi dây điện ra cánh của lái có nút bấm unlock thì e nghĩ mình ko cần sơ Đồ .cứ chọc vào hết các dây. Vì ở đó ko có dây túi khí.chỉ có dây của hộ thống nâng hạ kính,hệ thống chỉnh gương,cụp Gương,xi nhan,chuột cửa ,hay chỉnh ghế điện mà thôi. Ưu tiên dây bé chọc trước.
nếu mà cấp nguồn nhầm cho túi khí thì sao hả các cụ.túi khi bật bung ra thi phải đền bao nhiêu tiền vậy.em hỏi để có gi em tránh chứ mấy nữa đj làm vớ phải món này chắc đền ốm

y2kvybg

Tài xế O-H
Chuẩn đấy hồi trước có mở một em toyota khách vào sửa nhưng khóa cửa mang chìa đi,ngại gọi nên cũng làm cách này.xác định dây unlok rồi kích mát là ok.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên