hướng dẫn sử dụng máy chuẩn đoán gcan full

nguyendatkiaq10
Bình luận: 22Lượt xem: 2,390

nguyendatkiaq10

Tài xế O-H
hướng dẫn sử dụng máy chuẩn đoán gcan full
chuẩn nhất của GIT

nhantam

Tài xế O-H
Bác làm ơn cho xin cái pass đi ạ.
bác ơi em nói câu này bác đừng giận em nhé bác làm chuột bạch đi nhé.
bác tải về nếu dùng dc thấy ok thì báo cho e với nhé, mấy lần em tải về mấy thứ khác ko biết tại em ko biết dùng hay, tại tài liệu ko có nên em sợ ko giám tải nứa mong bác thông cảm cho em nhé

antrungan

Tài xế O-H
bác ơi em nói câu này bác đừng giận em nhé bác làm chuột bạch đi nhé.
bác tải về nếu dùng dc thấy ok thì báo cho e với nhé, mấy lần em tải về mấy thứ khác ko biết tại em ko biết dùng hay, tại tài liệu ko có nên em sợ ko giám tải nứa mong bác thông cảm cho em nhé
em tải cái nào về cũng dùng được mà , chắc tại bác chưa tìm ra thôi

sunt808

Tài xế O-H
em cũng định tải về xem thử máy chẩn đoán là thế nào nhưng các bác trên báo là không có pass nên mong chủ thớt cho pass và thông báo cho em với.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
em cũng định tải về xem thử máy chẩn đoán là thế nào nhưng các bác trên báo là không có pass nên mong chủ thớt cho pass và thông báo cho em với.
Chắc là bên BQT phải có cơ chế nào đó cho những trường hợp đặt điểm mà không có pass sẽ giải quyết nhanh gọn để kẻo anh em mât điểm oan hoặc mất điểm mà phải chờ mãi như vậy.

sunt808

Tài xế O-H
Chắc là bên BQT phải có cơ chế nào đó cho những trường hợp đặt điểm mà không có pass sẽ giải quyết nhanh gọn để kẻo anh em mât điểm oan hoặc mất điểm mà phải chờ mãi như vậy.
thật là em cũng tò mò về máy chẩn đoán lắm nhưng các bác bảo không pass nên em chưa mất điểm bác à và cũng đang chờ đợi ,mong là các bác chủ sớm hoài âm

nguyendatkiaq10

Tài xế O-H
em đang nghiên cứu pass lần đầu đưa tài liệu lên nên các bác thông cảm. em sẽ gửi pass sớm nhât. nêus ko dc em sẽ tự xóa bài. bác nào đã tài về thì em sẽ gửi mail tận nhà nhé

sakaitus

Tài xế O-H
Bác chẳng cho tí hình ảnh cứ post chung chung taì liệu thế này anh em biết đâu mà dow hả bác.Tôi cũng dùng máy cũng có tài liệu nhưng không biết cái tài liệu của bác thế nào.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên