Hướng dẫn tải tài liệu trong mục máy công trình!

hyundai
Bình luận: 11Lượt xem: 5,142

hyundai

Tài xế O-H
Qua sự việc của cụ LỌ MỌ em xin làm cái hướng dẫn nho nhỏ để anh em trong mục dễ giàng biết cách sử dụng !
1. Điều kiện để lấy
Điều kiện để lấy là số điểm các cụ hiện có lớn hơn hoặc bằng số người đưa tài liệu đã đặt
2. Cách lấy :
Giả sử khi ta click vào bài của cụ giẻ rách đưa lên : http://www.oto-hui.com/diendan/f456...-manual-ex400-hydraulic-excavator-166067.html

Sau khi nhấn vào nút tải xuống ta coppy cái link trong ô và gián vào trình duyệt xem hình sẽ rõ

Gián vào trình duyệt và nhấn phím "Enter"

VẬY LÀ XONG RỒI CÁC CỤ NHÉ!

TIENVY

Tài xế O-H
điền bốn chữ số song chờ hoài trình duyệt nó không chịu chuyển cụ em làm mấy lần zậy là bị trừ mấy trăm luôn.

Mr.Pono

Pờ Nờ
mình download tài liệu từ topic Hỗ trợ tài liệu xe máy công trình cụ ơi.

Lạy cụ TIENVY!

Cụ nói thế này thì 3 đầu 6 tay cũng đành chịu cụ ạ. Topic là link nào? topic "Hỗ trợ tài liệu xe máy công trình" hàng ngàn link mà link nào cụ cũng bị à?

Xin cụ đừng Spam đấy

vios_ngoloi

Tài xế O-H
cám ơn Huyndai, bài viết rất chi tiết, làm theo bác êm đã tải được tài liệu mình cần về.
Nhưng đề nghị các bác bên BQT xem lại link download tài liệu Máy kéo Belarus 400,420. Hôm trước em tải về không được nhưng vẫn bị trừ điểm (do link hỏng). Em không biết phải trình bày ở mục nào, vậy em gửi bài ở đây, nhờ các bác coi giùm/:27:

daicanhi82

Tài xế O-H
Qua sự việc của cụ LỌ MỌ em xin làm cái hướng dẫn nho nhỏ để anh em trong mục dễ giàng biết cách sử dụng !
1. Điều kiện để lấy
Điều kiện để lấy là số điểm các cụ hiện có lớn hơn hoặc bằng số người đưa tài liệu đã đặt
2. Cách lấy :
Giả sử khi ta click vào bài của cụ giẻ rách đưa lên : http://www.oto-hui.com/diendan/f456...-manual-ex400-hydraulic-excavator-166067.html

Sau khi nhấn vào nút tải xuống ta coppy cái link trong ô và gián vào trình duyệt xem hình sẽ rõ

Gián vào trình duyệt và nhấn phím "Enter"

mình cũng làm như vậy mà sao báo lỗi chờ NaN giây vậy bạn?

VẬY LÀ XONG RỒI CÁC CỤ NHÉ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên