Huyndai county

minhnhuan
Bình luận: 7Lượt xem: 1,413

ninhtinh

Tài xế O-H
Ðề: Huyndai county

Hôm qua em có hạ bót tay láy xe huyndai county ra ve sinh thay phốt bị chảy dầu thay bạc đạn hai đầu khi ráp lên xe có hiện tượng xượng tay láy ráp ống dầu vào quay vô lăng rất nặng mất trợ lực luôn mong các cụ giúp đỡ gấp để mai giao xe cho khách

CỤ xem lại có lắp sai gì ko thôi. chứ bót lái kể cả có hỏng thì cũng phải hỏng từ từ chứ ko có chuyện tự nhiên mà toi luôn như vậy được đâu./:2:

lehuyvu79

Tài xế O-H

Xe này bị lỗi kỹ thuật rồi, kg biết cụ có lấy bi trong ổ trục xoắn ra kg nữa,vòng bi này lắp rất khó chịu,dễ bị kẹt bi nên kg quay lái dc, nếu do sượng và nặng lái là do cụ chỉnh độ lỏng của trục qúa sát(khít) . Nếu mất lái (trợ lực) do bơm thì xem van dầu (van an toàn,nằm trên ống dầu ra của bơm) có kẹt kg. Cụ cần kt lại bót lái nhé ,chúc thành công

minhnhuan

Tài xế O-H

Xe này bị lỗi kỹ thuật rồi, kg biết cụ có lấy bi trong ổ trục xoắn ra kg nữa,vòng bi này lắp rất khó chịu,dễ bị kẹt bi nên kg quay lái dc, nếu do sượng và nặng lái là do cụ chỉnh độ lỏng của trục qúa sát(khít) . Nếu mất lái (trợ lực) do bơm thì xem van dầu (van an toàn,nằm trên ống dầu ra của bơm) có kẹt kg. Cụ cần kt lại bót lái nhé ,chúc thành công

đúng là do nỗi kĩ thuật các cụ à
Tôi không đụng tới bi trong ổ trục vít vô tận vì chỉ thay 2 bạc đạn dẫn hướng mất trợ lực là do lúc ráp lộn chiều bộ chia dầu trợ lực dẫn đến hiện tượng xượng khi đánh lái về 1 bên
đúng là hơi ẩu các cụ ah hôm nay em nó đã xuất xưởng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên