Huyndai Poster 2 khó nổ máy cần tư vấn.

B
Bình luận: 28Lượt xem: 4,072

nguyenquynh2809

Tài xế O-H
không biết các bác nghĩ sao chứ theo mình thì đề như vậy là ok rồi. Thời gian đề khoảng 1 giây thôi. Như vậy không thể nào nói là đề dài được. Trên các dòng xe mình gặp thời gian đề cũng như vậy thôi. Mình nghĩ bác nên yên tâm. Không có gì là vấn đề nữa đâu. Bác nào có ý kiến gì khác em không thì phát biểu nha.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Bắt đầu có hiện tượng đề dai ,nhưng chưa đến mức nghiêm trọng.Theo em cứ để chạy chỉ tầm 1 tháng nữa là bác lại được thu thêm ít tiền phụ tùng nữa.Nếu xe không khói thì bác kiểm tra em cái bơm cao áp đi.Lấy bộ Common Rail mà thử cho chắc.Mấy dòng này nếu OK hết thì chỉ nghiêng khóa cái là nó nổ rồi.Xem áp ống Rail có đạt không đã.
Máy khỏe ,không khói mà chỉ đề dai không thì cũng không có nhiều nguyên nhân.
Mời các cụ chém tiếp nhé.

contimnoi_113

Tài xế O-H
Ðề: Huyndai Poster 2 khó nổ máy cần tư vấn.

Xe bác hết bệnh là do vấn đề gì bác ơi? em cũng đang gặp con Poster 2 sáng ra đề khó nổ ( xe để lâu cũng đề khó nổ ) các cụ cùng giúp ẻm với nha

toyota1uz

Tài xế O-H

đề như thế thì chỉ hơi dai thôi,không hẳn là dai lắm đâu.em cũng gặp bệnh như bác rồi.dòng này bơm cao áp khó chết lắm.của bác có 1 kim kém rồi.nếu như 2 kim mà kém thì bác đau đầu luôn.1 trong 4 cây của bác sắp có 1 cây ra đi

tathanhluank55

Tài xế O-H

Không rõ là em này cuả cụ chỉ đề dai khi mới khởi động hay là đề dai cả khi máy nóng lên rồi à cụ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên