Hyundai 4 chân 2004 nóng máy và sôi nước

Lekhanh@123
Bình luận: 50Lượt xem: 4,462

Lekhanh@123

Tài xế O-H
Cụ cho e hỏi máy cụ vào tải khoảng bao lâu thì sôi . Mã động cơ là gì àh cu.
Máy chay đủ tai(16t) khoang 100km là sôi mã máy thi minh chưa xem nhưng minh nhấc máy 2006 lên vẫn sôi(cả cục k thiếu j) đang bảo cho nốt em trago lên mà k hết thi mang đi nấu đây vụ này k sử dc ôi quá khó. Cụ có j hay chỉ vs

cocacola

Tài xế O-H
Con này như cụ miêu tả thì chả còn thì để thay , cụ chịu khó ngâm cứu tiếp nếu không được nữa thì chỉ còn 1 cách duy nhất là thay cả xe .hihi

Lekhanh@123

Tài xế O-H
Quả thưc mình hết phét rồi chắc sắt vụn rồi. Gân 2 tháng mất ăn mất ngủ đo cụ ak
Con này như cụ miêu tả thì chả còn thì để thay , cụ chịu khó ngâm cứu tiếp nếu không được nữa thì chỉ còn 1 cách duy nhất là thay cả xe .hihi
ực[DOUBLEPOST=1437408736][/DOUBLEPOST]Quả thưc mình hết phét rồi chắc sắt vụn rồi. Gân 2 tháng mất ăn mất ngủ đo cụ ak
ực

tathanhluank55

Tài xế O-H
Máy chay đủ tai(16t) khoang 100km là sôi mã máy thi minh chưa xem nhưng minh nhấc máy 2006 lên vẫn sôi(cả cục k thiếu j) đang bảo cho nốt em trago lên mà k hết thi mang đi nấu đây vụ này k sử dc ôi quá khó. Cụ có j hay chỉ vs
Em không rõ đời động cơ nên không thể tư vấn gì được cụ à. Huyndai thì em chỉ và vấp vào động cơ D6Ac .D6BC .D6CA . . Không hiểu rõ động cơ nên em không thể tư vấn gì được cụ à. Chạy 100km mới sôi nước cụ thử kiểm tra lại cơ khí sem có chỗ nào rò rỉ nước không. Chúc cụ thành công. Mà có khi cụ chưa cúng nên e nó chưa ngon. Hì

Lekhanh@123

Tài xế O-H
Cái này chắc phải cúng thật cụ ak chứ e làm nhìu rồi chẳng bjo nó thế cả cụ ak
Em không rõ đời động cơ nên không thể tư vấn gì được cụ à. Huyndai thì em chỉ và vấp vào động cơ D6Ac .D6BC .D6CA . . Không hiểu rõ động cơ nên em không thể tư vấn gì được cụ à. Chạy 100km mới sôi nước cụ thử kiểm tra lại cơ khí sem có chỗ nào rò rỉ nước không. Chúc cụ thành công. Mà có khi cụ chưa cúng nên e nó chưa ngon. Hì

Lekhanh@123

Tài xế O-H
Cái này chắc phải cúng thật cụ ak chứ e làm nhìu rồi chẳng bjo nó thế cả cụ ak

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên