I10grand đời 2015 hệ thống lái

capcun123
Bình luận: 14Lượt xem: 1,889

capcun123

Tài xế O-H
Chào các cụ tình hình nhà e gặp một con i10grand đời 2015 xe đang đẹp chưa đâm đụng gì vào bảo lệch lái .e đã đo và kiểm tra độ chụm, lốp ,thấy bình thường đi thử xe để thẳng lái không nhao,nhưng khi đánh hết lái sang bên phải sau đó để thẳng lái lại nhao về bên phụ ,mà đánh bên trái không vấn đề gì.[liệu phải do boss lái điện chưa chuẩn không ạ]con này là con thứ 2 hôm trước là một con kia2015 nhập khẩu củng bệnh y hệt mà e non quá.mong các cụ giúp e với .

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các cụ tình hình nhà e gặp một con i10grand đời 2015 xe đang đẹp chưa đâm đụng gì vào bảo lệch lái .e đã đo và kiểm tra độ chụm, lốp ,thấy bình thường đi thử xe để thẳng lái không nhao,nhưng khi đánh hết lái sang bên phải sau đó để thẳng lái lại nhao về bên phụ ,mà đánh bên trái không vấn đề gì.[liệu phải do boss lái điện chưa chuẩn không ạ]con này là con thứ 2 hôm trước là một con kia2015 nhập khẩu củng bệnh y hệt mà e non quá.mong các cụ giúp e với .
Bác kiểm tra các góc đặt bánh xe đi

Cai banh xe

Cái này phải dùng dụng cụ riêng. Nếu bác không có thì phải...đi thuê thôi ạ, mất khoảng 500 nghìn VND/ lượt

bangdung

Tài xế O-H
Các bác ý bảo là bác phải calip lại góc lại bằng máy tính . Để đưa giá trị đó về 0 . Bác tháo cột lái loại điện này ra Ko reset lại là Ko đc đâu
em tháo cũng khá nhiều mà chẳng phải đặt lại con nào cả
bác chủ đo kiểm lại phần nối rô tuyn lái trong với ngoài 2 bên xem . đo bánh sau lên bánh trước 2 bên xem sao

Cai banh xe

ý cụ là cân 3d hả, trước chỗ e có nhưng ,e thấy chẳng ăn thua mấy'
- Có thể 3D, có thể không 3D (điện tử), có thể cơ khí
- Ăn thua hay không là do thợ
Đó là những công cụ để đo đạc các góc. Bây giờ mình không có thông số biết phán thế nào. Thông số đủ còn đau cả đầu kia mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên