IC 555 bình luận về các ứng dụng trên ô tô...

ALIBABON
Bình luận: 8Lượt xem: 4,290

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
hiện nay mình thấy vấn đền ứng dụng các trang thiết bị điện của ô tô đã hiện diện rất nhiều tiện ích từ vi mạch gọi tắt là IC 555...
với các ứng dụng khá hữu ích cho các lĩnh vực điện gia dụng và đặc biệt là ô tô...

Mình xin post lên cho anh em bình luận và thiết kế các mạch ứng dụng vào cộng việc hàng ngày của cộng đồng oto-hui.com...
Các bác cứ bình luận và ném đá thật mạnh vào nhé....

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:)) mạch này đã từng làm mưa làm gió trong thị trường bắn KM của ODO Meter cho các bác tài chạy xe cho các công ty...:D
Đó là một ứng dụng hái ra tiền của anh em ô tô....:))

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
=d> Với mạch này các bác cũng có thể làm cho Relay bơm xăng bơm 3s - 6s và tự ngắt, cũng có thể làm mạch tự cấp nguồn cho bugi xông của động diesel, chớp đèn xin đường, gạt mưa, cảm biến mưa, cảm biến tối tự bật đèn lái khi vào đường hầm và clock cửa .... nhiều rất là nhiều các bác àh...=d>

huik47001

Tài xế O-H
=d> Với mạch này các bác cũng có thể làm cho Relay bơm xăng bơm 3s - 6s và tự ngắt, cũng có thể làm mạch tự cấp nguồn cho bugi xông của động diesel, chớp đèn xin đường, gạt mưa, cảm biến mưa, cảm biến tối tự bật đèn lái khi vào đường hầm và clock cửa .... nhiều rất là nhiều các bác àh...=d>
mghe bác nói có vẻ bác là dân điện tử hả

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
:lx em chỉ là dân phá xe thôi bác àh. Có đều em thích xem chương trình em yêu khoa học nên cũng thích vọc phá mấy cái này....:D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên