Kéo le gió

E
Bình luận: 2Lượt xem: 1,403

emthickSYM

Tài xế O-H
Xe của mình mới đi được khoảng 3 vạn km, nhưng hầu như sáng nào cũng phải kéo le gió. Mùa đông thì cứ sau vài tiếng, nổ máy là phải kéo le rồi. Kéo le, máy nổ giòn ngay, đi độ 100m là đóng le lại. Có lúc, mình cũng sợ do chế dộ xăng hay máy móc chổ nào không ổn nhưng ra thợ cũng vẫn không thay đổi được sự việc. Có phải cũng vì thế mà bugi xe mình cũng nhanh bị muội lắm. Lúc ấy lại phải ra hiệu thổi cho hết bụi hoặc thay bugi mới!
Nhờ cả nhà cho ý kiến trường hợp này với ?

Wanted

Xe Tăng
Xe của mình mới đi được khoảng 3 vạn km, nhưng hầu như sáng nào cũng phải kéo le gió. Mùa đông thì cứ sau vài tiếng, nổ máy là phải kéo le rồi. Kéo le, máy nổ giòn ngay, đi độ 100m là đóng le lại. Có lúc, mình cũng sợ do chế dộ xăng hay máy móc chổ nào không ổn nhưng ra thợ cũng vẫn không thay đổi được sự việc. Có phải cũng vì thế mà bugi xe mình cũng nhanh bị muội lắm. Lúc ấy lại phải ra hiệu thổi cho hết bụi hoặc thay bugi mới!
Nhờ cả nhà cho ý kiến trường hợp này với ?

Chỉnh cho đậm xăng lên là hết thui . cho nó hao chút là hok còn tình trạng này đâu .

otomo

Tài xế O-H
nhưng như vậy thì xe ko bị hao xăng, bạn muốn xe sáng ra đề phát nổ ngay thì chỉnh lại thui

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên