Khảo sát ý kiến về thiết bị và đồ chơi công nghệ cho ô tô

C
Bình luận: 2Lượt xem: 1,390

conan

Tài xế O-H
Em xin được gửi lời chào tời toàn thể anh em trên diễn đàn! :D
Em là kỹ sư ngành ôtô, ngoài việc đam mê về xe hơi, em còn có mong muốn làm kinh doanh trongl lĩnh vực kĩ thuật-công nghệ các bác à.
Hiện em và một người bạn đang có kế hoạch mở một cửa hàng cung cấp các thiết bị công nghệ số và đồ chơi cho xe hơi. Vì thế, em muốn lập một topic này với mong muốn được lấy ý kiến khảo sát từ các thành viên của diễn đàn ta, từ đó làm một trong những cơ sở để chúng em chọn lựa hàng hóa và nắm bắt nhu cầu thị trường.

Nội dung khảo sát của em như sau:

Khảo sát 1: Giả sử anh (chị) có ý định mua xe ô tô thì anh (chị) có ý định lắp đặt thêm các thiết bị và đồ chơi công nghệ cho xe hơi như: camera quan sát hỗ trợ lái xe, hệ thống dẫn đường GPS, hộp đen ghi lại hành trình xe,… hay không ?
a/ Có
b/ Không
c/ Chưa nghĩ tới
Khảo sát 2: Theo anh (chị) việc lắp đặt camera quan sát cho xe hơi (hỗ trợ việc lùi xe, tiến xe,...) nên cần thiết hay không?
a/ Cần thiết
b/ Không cần thiết
c/ Tùy từng trường hợp
Khảo sát 3: Nếu anh (chị) đang sở hữu một chiếc ô tô mà chưa có camera quan sát hỗ trợ việc lái xe thì anh (chị) có ý định lắp đặt thêm thiết bị này không?
a/ Có
b/ Không
Khảo sát 4: Hiện tại chiếc xe ô tô của anh (chị) có lắp đặt hệ thống dẫn đường GPS hay không?
a/ Có
b/ Không
Khảo sát 5: Nếu đã dùng thiết bị dẫn đường GPS, anh (chị) có hài lòng về tác dụng của nó mang lại hay không?
a/ Hài lòng
b/ Chưa hài lòng cho lắm
c/ Không hài lòng
Khảo sát 6: Các thiết bị gắn thêm trên xe hơi của anh (chị) như camera quan sát ghi hình, thiết bị dẫn đường GPS có hay bị trục trặc hay không?
a/ Có
b/ Rất ít khi
c/ Mới dùng nên chưa thấy trục trặc

Khảo sát 7: Nếu có định mua hoặc lắp đặt các thiết bị cho chiếc xe của mình như camera quan sát, ghi hình, hệ thống dẫn đường GPS, ... anh chị quan tâm tới điều gì nhất?
a/ Mẫu mã sản phẩm
b/ Khả năng làm việc ổn đinh
c/ Được tư vấn lắp đặt và hướng dẫn cụ thể cách sử dụng
d/ Giá cả của sản phẩm
e/ Xuất xứ nơi sản xuất của sản phẩm
(Các anh (chị) reply bài khảo sát giúp em ở dạng đáp án như ví dụ cho câu 1-đáp án chọn là a/ thì sẽ viết là "1a")
------------------------------------- ^:)^ ----------------------------
Trân thành cảm ơn các bác đã giành thời gian để đọc bài và trả lời giúp em!
Xin mời các bác :b

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên