Góp ý về chức năng xóa bài

B
Bình luận: 6Lượt xem: 1,332

bungati2012

Tài xế O-H
báo cáo cụ khoadongluc và toàn thể ban quản trị .
hum nay em xin có 1 ý kến nho nhỏ đó là:em thấy trong phần viết bài thiếu chức năng xóa bài viết
cho từng cá nhân.vì nhiều khi viết sai muốn xóa bài đi,hay mạng lác spam nhiều bài cùng 1 lúc
mà không thể xóa được.
em thấy trên các diên đàn đều có mục xóa bài để các thành viên có thể xóa những sai phạm ko đáng có của mình.
vì vậy em lộp đơn kiến nghị lên ban quản trị,kính mong ban quản trị xem xét ạ
:)

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
với các thành viên bình thường thì không có chức năng xóa bài,nhưng có chức năng sửa bài viết mà bác Bungati.nếu thấy viết sai mình có thể sửa lại,còn chức năng xóa bài thì cũng kgông cần thiết lắm vì đã có thể sửa,tránh xóa bài lẫn của nhau...còn nếu có spam quá thì có các Mod và Smod cùng Admin xem xét đến bài viết và các cá nhân đó rồi bác ah.cũng là để tránh trường hợp vào Spam bậy bạ sau đó lại tự xóa đi.diễn đàn ta cũng giống các diến đàn khác,nhưng hơn nhau là ở tinh thần đoàn kết và chia sẻ phi lợi nhuận bác ah. nếu câu trả lời của em bác chưa vừa ý thì sẽ đề nghị lên BQT xem xét nhé

auto.is250c

Tài xế O-H
với các thành viên bình thường thì không có chức năng xóa bài,nhưng có chức năng sửa bài viết mà bác Bungati.nếu thấy viết sai mình có thể sửa lại,còn chức năng xóa bài thì cũng kgông cần thiết lắm vì đã có thể sửa,tránh xóa bài lẫn của nhau...còn nếu có spam quá thì có các Mod và Smod cùng Admin xem xét đến bài viết và các cá nhân đó rồi bác ah.cũng là để tránh trường hợp vào Spam bậy bạ sau đó lại tự xóa đi.diễn đàn ta cũng giống các diến đàn khác,nhưng hơn nhau là ở tinh thần đoàn kết và chia sẻ phi lợi nhuận bác ah. nếu câu trả lời của em bác chưa vừa ý thì sẽ đề nghị lên BQT xem xét nhé
em thấy y kiến cụ boy chuẩn là Boy đấy ạ

bungati2012

Tài xế O-H

ý em là tự mình chỉ xóa được bài của mình thui cụ ạ
ai cũng có ý kiến khác nhau mà cụ
nên nô vấn đề cụ ạ.
cơ bản là vì em thấy các wed đa phần thường có phần để mình có thể xóa bài viết của chính mình trong trường hợp chẳng may mạng lac, đăng tin hay tư vấn lúc enter rùi mà chưa thấy lại enter phát nữa thế là thành 2 bài mà không thể xóa dc
nên em ý kiên thui ợ

svdongluc

Tài xế O-H
Diến đàn mình có chức năng sửa bài viết là ổn rồi. Có chỉnh sửa là có xem bài mình có tốt hay không rồi và cũng cân nhắc rồi có nên gửi vào diễn đàn không. Mà các bác ưng có thêm chức năng xóa bài thì em cũng ok!:8::8::8::8::8::8:

sirduyduc

Tài xế O-H
kính các cụ!
xin góp ý là các cụ hãy cân nhắc việc thêm chức năng này.
nếu có nó, thì các thành viên sẽ thoải mái xóa bài viết, comment của mình, khiến cho việc theo dõi các toppic pan bệnh rất rắc rối và khó hiểu, khiến chủ đề trở nên lan man.
em nghĩ quy định đã nói rõ: trước khi post bài cần xem trên O-H đã post chưa, vì vậy nếu ai post trùng thì cũng là do một chút thiếu trách nhiệm, chưa nắm rõ quy định và khi đó mod sẽ lọc bài trùng để xóa.
còn các comment trong việc chẩn đoán bệnh, nếu viết nhầm các cụ hoàn toàn chỉnh sửa được, việc comment của 2 thành viên có hướng giống nhau cũng là bình thường vì không thể bắt chúng ta phải tư duy khác nhau về 1 vấn đề, miễn sao các cụ đừng bê nguyên những dòng của người khác đã viết bê vào mà phát biểu là được rùi ạ.
nhà cháu có đôi lời như thế!

bungati2012

Tài xế O-H
kính các cụ!
xin góp ý là các cụ hãy cân nhắc việc thêm chức năng này.
nếu có nó, thì các thành viên sẽ thoải mái xóa bài viết, comment của mình, khiến cho việc theo dõi các toppic pan bệnh rất rắc rối và khó hiểu, khiến chủ đề trở nên lan man.
em nghĩ quy định đã nói rõ: trước khi post bài cần xem trên O-H đã post chưa, vì vậy nếu ai post trùng thì cũng là do một chút thiếu trách nhiệm, chưa nắm rõ quy định và khi đó mod sẽ lọc bài trùng để xóa.
còn các comment trong việc chẩn đoán bệnh, nếu viết nhầm các cụ hoàn toàn chỉnh sửa được, việc comment của 2 thành viên có hướng giống nhau cũng là bình thường vì không thể bắt chúng ta phải tư duy khác nhau về 1 vấn đề, miễn sao các cụ đừng bê nguyên những dòng của người khác đã viết bê vào mà phát biểu là được rùi ạ.
nhà cháu có đôi lời như thế!

chuẩn ,hết ý kiến :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên