Kia bongo3. Đạp ga không lên

Dinhbinh
Bình luận: 33Lượt xem: 4,526

Dinhbinh

Tài xế O-H
Chao cac bac. E đang làm e bongo3 2007. Mới nổ một phút đầu đap ga không lên. Sau đó thì đạp ga nhưmg lên từ từ.áp suất rai ko tải 230bar. 2000v /p 1100 bar. Bơm cao áp thay rồi. Kim cũng cân lại rồi. Lúc chạy trên đường thì đạp bị ỳ máy. Lên yếu. Xin các bác chỉ giáo với. Mấy ngày rồi chưa xong ạ.

Dinhbinh

Tài xế O-H
bác cho thông số data lên dây, con map thế nào bác, tu bô khỏe không và có lổi gì không
Tubo khoẻ.áp suất rail. Không tải 230. 2000v /p 1100 bar.van điều áp mở 42%. Điện áp map thay đổi bình thường . Bơm thay rồi. Kim phun cân rồi bác ạ. Nhiệt độ dc, nhiệt độ nhiên liệu thay đổi bình thường bác ạ. Kim mang đi cân thì thợ cân phán có một kim hơi kém một chút sonvowis 3 kim còn lại . Nhưng vẫn đang dùng được

garahungduc

Tài xế O-H
Tubo khoẻ.áp suất rail. Không tải 230. 2000v /p 1100 bar.van điều áp mở 42%. Điện áp map thay đổi bình thường . Bơm thay rồi. Kim phun cân rồi bác ạ. Nhiệt độ dc, nhiệt độ nhiên liệu thay đổi bình thường bác ạ. Kim mang đi cân thì thợ cân phán có một kim hơi kém một chút sonvowis 3 kim còn lại . Nhưng vẫn đang dùng được
có phải máy ga lên vòng tua vẩn dạt 4 ngàn vòng, và ga hơi bì khi chạy dúng ko bác
nếu vậy bác gọi vào sdt của em,em và bác thảo luận 01687046374

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chao cac bac. E đang làm e bongo3 2007. Mới nổ một phút đầu đap ga không lên. Sau đó thì đạp ga nhưmg lên từ từ.áp suất rai ko tải 230bar. 2000v /p 1100 bar. Bơm cao áp thay rồi. Kim cũng cân lại rồi. Lúc chạy trên đường thì đạp bị ỳ máy. Lên yếu. Xin các bác chỉ giáo với. Mấy ngày rồi chưa xong ạ.
Tụt hơi, bác ạ

duandtoto

Tài xế O-H
Vẫn chưa dc các bác ạ
Em chia sẻ với cụ nhé. BỆNH này em làm rồi. Cụ đặt lại cam cho chuẩn là được. Cam chỉ cần lệch một mắt là bị bệnh này. Nổ máy lên vẫn êm.nhưng đạp ga không có tác dụng. Một 2 phút sau mới ga đươc.tiện cụ kiểm tra luôn cái công tắc chân côn luôn nhé. Chúc cụ may mắn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên