Kiến thức hệ thống điện ô tô và thực tế

Namcatthinh
Bình luận: 111Lượt xem: 12,535

nguyenvanmay1995

Tài xế O-H
Chẳng qua là các bác không chuyên cần trong học tập thôi?ai cho các bạn các kiến thức cơ bản?giáo trình trong trường các bạn đã đọc kỹ chưa?thày cô giảng bài các cụ có lắng nghe ko?về có ôn lại bài trong ngày mình dc các thày dạy ko?có nghiên cứu tài liệu ko?chắc là còn mải chơi nên ko học?nên ra ngoài thực tế ko giúp gì được là đương nhiên.đừng trách trường ko dạy mình mà hãy trách bản thân các bạn đã để lãng phí thời gian trong lúc đi học nghề
Xây dựng những bài học của đại học không đơn thuần đâu vì những người sắp xếp việc giảng dạy đều là những người có kinh nghiệm cả.Chắc cơ bản đi ra làm gì thì làm

nguyenvanmay1995

Tài xế O-H
e nói thật trình em còn kém nhưng cũng có chút ý kiến: học ở trường gần như kiểu cưỡi xem hoa ra trường tiếp xúc rùi đọc sách mới thấy thấm
Theo em :Mình chưa tiếp xúc nên học trong trường không biết gì. Nhưng bạn có kiến thức cơ bản rùi thì ra ngoài nó thấm và ra bắt buộc phải tìm hiểu nên ra ngoài bác cảm thấy biết nhiều đó. Học ở trường là quan trọng nhất

tanhuy891996

Tài xế O-H
Chác ở đây ai củng hiểu về điện may a chỉ giúp e với e có chiec Daewoo.M-tec 3 mấy may xăng..keo vào xưởng..Kiểm tra thì k danh lửa..va e đả sửa nó và đả danh lửa nổ may dc nhiêu lân..ok nhưng sausâu khi e thây bộ chia lửa khác vào thử coi thi..nổ nên e em lấp cái củ vào thì kon nổ lun. Mà vân còn đanh lửa sao k nổ vay may a

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chác ở đây ai củng hiểu về điện may a chỉ giúp e với e có chiec Daewoo.M-tec 3 mấy may xăng..keo vào xưởng..Kiểm tra thì k danh lửa..va e đả sửa nó và đả danh lửa nổ may dc nhiêu lân..ok nhưng sausâu khi e thây bộ chia lửa khác vào thử coi thi..nổ nên e em lấp cái củ vào thì kon nổ lun. Mà vân còn đanh lửa sao k nổ vay may a
Viết lung ta lung tung, chẳng hiểu nói gì

ledinhthanh123

Tài xế O-H
em cũng đang rất cần tài liệu về đào tạo điện ô tô.cũng muốn đi học 1 khóa nhưng đang bận đi làm không có thời gian.bác nào có tài liệu thì chia sẽ cho anh em nghiên cứu ạ.cảm ơn các bác nhiều

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em cũng đang rất cần tài liệu về đào tạo điện ô tô.cũng muốn đi học 1 khóa nhưng đang bận đi làm không có thời gian.bác nào có tài liệu thì chia sẽ cho anh em nghiên cứu ạ.cảm ơn các bác nhiều
Ngoài hiệu sách thiếu gì đâu, tha hồ chọn, mà cũng chẳng đắt mấy đâu

davidmrbin

Tài xế O-H
Muốn giỏi phải xin học nghề trong garace thực hành trục tiếp mới đc bác. Học ly thuyết để nắm căn bản. Chứ ko thực hành ko giỏi đc đâu

vietduy234

Tài xế O-H
muốn chuyên về điện thì phải hoc ngoài thôi cụ ạ.trong trường làm gì có xe cho mình làm.với lại cách làm ở ngoài khác xa những gì mình được học
Khác sao cụ , cụ cho ví dụ đi. Điện cần nhất đầu tiên là lý thuyết nếu lý thuyết không vững sẽ đi phá hoại đấy. Làm công nông cong đỡ chứ xe đời mới thì đền no

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên