Kobelco sk200-1

C
Bình luận: 49Lượt xem: 8,499

congphong86

Tài xế O-H
Ðề: Kobelco sk200-1

Đuổi hình bắt chữ đê.........

Cụ bói phán cái hết chuyện chơi luôn:77::77::77: không hổ danh cụ Bói là cây cổ thụ về Kobelco=d>=d>=d>

chipheo114

Tài xế O-H

Đuổi hình bắt chữ đê.........

em xin nỗi bác.hôm qua em xuống thị trấn bấm ông pi,niền ghé vào quán nét nhờ các bác chém giúp.và cũng xem sơ đồ mạch của em nó.vừa rồi em có đem bộ công tắc đi mạ lại,cỗ bác vồng tròn đỏ dưới nó có con bunon tan 27 em mở ra cho em nó cái long đèn p16 2mm là ngon luôn bác ạ ,bác quả là cao niên tiên bối.cảm ơn bác rất nhiều chúc bác luôn mạnh khẻo.:8::8::8:

chipheo114

Tài xế O-H

Nhà cháu xin chân thành cảm ơn đến tất cả các cụ trong thòi gian qua đã chỉ bảo. đâm. chém. đánh. đập. nhà cháu nhiệt huyết. những gì các bác chỉ em đã làm tất,vùa rồi mang thêm bộ công tắc đi mạ mối phát hiện ra nhiều cái,em chốt hạ vui một tí các bác đừng cười nha.phải khơi thông. cầu. cống.kênh.rạch.ruộng nhà ai.khoai nhà ấy là không phải dành rật nhạu các cụ nhẩy.thân.kính. tất cả các cụ.

Hoanghiep210

Tài xế O-H

Thành thật xin lỗi các anh các bạn vừa qua đã nhiệt tình trợ giúp cho tôi phan bệnh của em nó.và cũng thành thật xin lỗi chưa đưa lại thông tin phản hồi về pan bệnh này.nay em đã làm song và cũng vẫn còn vướng mắc một chút nữa rất mong các bác chỉ bảo.
-bộ công tắc em đã đi mạ lại,do trước đây không hòa phối được.pi cắt ko cắt.van chân chạy họ đổi sang am,boom.nay đã ổn định.
- xe đã đạt được 70% nhưng còn vướng mắc một điểm như sau.taart cả thao tác đã đều trừ điểm quay sàn là còn treo áp 280kg khi dừng tay khiển,rồi xuống từ từ về o. thước trượt quay toa không dính.as khiển tại cốc trượt 35kg.as quay trái quay phải gì tải 280kg.khi buông tay khiển as ở moto quay 0kg.as pum vẫn còn ở muwcs280kg rồi từ từ về 0.rất mong các bác đã gặp phải tình huống này bớt chút thời gian cho em mấy búa.xin chân thành cảm ơn.
Bác cho em hỏi con van chân chạy khác với mấy con van thao tác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên