Komatsu 120-3 tay arm lỗi

A
Bình luận: 5Lượt xem: 2,922

vanyeuem123

Tài xế O-H
Ðề: Komatsu 120-3 cần tư vấn

Bác nói rõ thêm một tý được không, áp bơm chính và áp điều khiển thế nào, máy nóng lên mới bị hay là nổ máy lên là bị luôn

khanh-hn

Tài xế O-H

Cụ nên cắm đồng hồ đo ap suất 2 pump xem sao chứ em kinh mấy bác mông máy bãi lắm..... có lần dẫn khách đi xem máy, mấy bác siêu nhân sài gòn pha nước muối với nước tiểu đổ vào pump, khi đến xem chưa kịp nói gì ông khách đã hét lên con này chưa đụng gì tới pump, vội vàng cõng em nó về nhà ra đồng cuốc đc 2 ngày thì thôi rồi lượm ơi, chả kịp về quê mẹ.... có thầy như thầy.... em ko tiện nói tên < quê choa> thì đổ nhựa đường vào thùng dầu khách mua về xài đc vài ngày cũng "khóc đứng khóc ngồi".. sửa cái này lại hỏng cái kia rồi cứ đổ tại ma làm......:77:

unic500

Tài xế O-H

Cụ nên cắm đồng hồ đo ap suất 2 pump xem sao chứ em kinh mấy bác mông máy bãi lắm..... có lần dẫn khách đi xem máy, mấy bác siêu nhân sài gòn pha nước muối với nước tiểu đổ vào pump, khi đến xem chưa kịp nói gì ông khách đã hét lên con này chưa đụng gì tới pump, vội vàng cõng em nó về nhà ra đồng cuốc đc 2 ngày thì thôi rồi lượm ơi, chả kịp về quê mẹ.... có thầy như thầy.... em ko tiện nói tên < quê choa> thì đổ nhựa đường vào thùng dầu khách mua về xài đc vài ngày cũng "khóc đứng khóc ngồi".. sửa cái này lại hỏng cái kia rồi cứ đổ tại ma làm......:77:
mấy ông thợ làm ăn vô lương tâm thế.các cụ qua TỀ LỖ chọn máy cũ nhá,nhiều e máy bãi chạy dài đấy

hejnekenfc

Tài xế O-H
Thứ nhất:Đo áp bơm điều khiển giúp em,ga nhỏ,ga to và khi nóng lên.
Thứ hai:Đo áp 2 bơm của 2 động tác Q/S và gầu khi ép tải ga to cho em,xem áp đc bao nhiêu.
Nếu thấp xem lại bơm cho em.nếu áp 280 đến 320 là đc.
Cụ chỉnh lại thanh rằng ở phân phối cho em.Con này tay trang keo cơ đúng không cụ.
Chỉnh lại từng động tác ra vào cho nó đóng hết con trượt hoặc mở chưa hết con trượt cho em.
Bệnh này chỉ thế thôi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên