Komatsu 28uu-2

V
Bình luận: 9Lượt xem: 1,739

vanyeuem123

Tài xế O-H
các cụ giúp cháu với . cháo đang làm 1 con 28uu-2 các động tác thì bình thường có động tác nâng cần thì chậm phải ga to hết cỡ mới nâng được. cháu rút thử con van điện mà đầu ra của cốc con trượt nâng cần thì không nâng được cần nữa . có cụ nào tư vấn hộ cháu xin để lại số dt . cụ nào có shop của em nó cho cháu xin ak. cháu cảm ơn cáj cuj

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
các cụ giúp cháu với . cháo đang làm 1 con 28uu-2 các động tác thì bình thường có động tác nâng cần thì chậm phải ga to hết cỡ mới nâng được. cháu rút thử con van điện mà đầu ra của cốc con trượt nâng cần thì không nâng được cần nữa . có cụ nào tư vấn hộ cháu xin để lại số dt . cụ nào có shop của em nó cho cháu xin ak. cháu cảm ơn cáj cuj
bẩm cụ thế lúc cụ nâng cần thì áp bơm đc bao nhiêu vậy cụ

vuquan.auto

Tài xế O-H
Cụ này vui tính nhỉ?

thaianh

Tài xế O-H
máy của cụ bé thế thì khó có shop lắm ,
tôi chỉ có loại to thôi. IMG_0719.PNGIMG_0720.PNG

Mr.Pono

Pờ Nờ
cháu chào cụ ak . nick vanyeuem123 cua cháu lam sao y cháu khong dang nhap duoc huhu cụ cho cháu xin cai shop 128uu-2 duoc khong ak . neu duoc cháu xin chan thanh cam on cu
Mail cua cháu la k61mxd@gmail.com ak

PC128UU-2 là máy lớn nên khác nhiều rồi.

Cụ thử lấy Solenoid van của ARM lắp sang của BOOM rồi nâng BOOM xem thế nào, có gì khác không ? Rồi cho bà con kết quả nhé

ĐAI NGU-VIET NAM

Tài xế O-H
thầy thử nối trực tiếp đường khiển ko cho qua van điện nữa xem thế nào . rùi chém tiếp :)

TraiNhaQue

Tài xế O-H
PC128UU-2 là máy lớn nên khác nhiều rồi.

Cụ thử lấy Solenoid van của ARM lắp sang của BOOM rồi nâng BOOM xem thế nào, có gì khác không ? Rồi cho bà con kết quả nhé
cảm ơn cụ cháu đổi thành công rùi. cháu đổi van điện cần xang động tác xi lanh kĩ thuật được ngon luôn cụ ak
[MERGETIME="1396090904"][/MERGETIME]
Cụ này vui tính nhỉ?
hjhj

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên