komatsu không phối hợp được

H
Bình luận: 4Lượt xem: 1,012

hoangjimy

Tài xế O-H
Các bác giup em mấy con komatsu với. Em làm mấy con komatsu -6, -7 nhưng đều mác bệnh không phối hợp nâng cấn và quay toa, nâng cần và vào tay. Em đang làm con 450-6 còn bị cái bệnh khi vào tay bị đứng im khoàng 2 s rùi mới vào tiếp. em chỉnh thủy lực lên thì động cơ lại khói, thợ động cơ thì nói động cơ tốt, tại thủy lực của em. nhờ các bác chỉ em với

tanloi1988

Tài xế O-H
1. kiểm tra bơm thủy lực tay lái đủ áp không?
2. tRÊN xe này có mấy cục điện điều khiển đúng không bác? bác kiểm tra mấy cái ty trong cục điện điều khiển, có thể lấy giấy nhám nhuyễn bo lại. nếu không được nữa bác kiểm tra trên hai tay lái điều khiển có một ống vào nó sẽ có cái lọc nhớt, kiểm tra xem có bị bẩn quá không, vệ sinh lại là ok.

baybong123

Tài xế O-H
thiếu lưu lượng roài .làm mấy con cùng bị thì cụ là thợ phá roài .
cái bệnh này chúng e cung đã nghi là thiếu lưu lượng nhưng cụ re-rach nói ky hơn về vấn đề này đc k a. e cũng gặp một vài con bệnh như này. làm lại pum và van phân phối rồi mà cũng k đc .chẳng biết dầu nó chạy đi đâu hết oy.

Ngutunguyen

Bằng lái Hạng "Vét đĩa".
Các bác giup em mấy con komatsu với. Em làm mấy con komatsu -6, -7 nhưng đều mác bệnh không phối hợp nâng cấn và quay toa, nâng cần và vào tay. Em đang làm con 450-6 còn bị cái bệnh khi vào tay bị đứng im khoàng 2 s rùi mới vào tiếp. em chỉnh thủy lực lên thì động cơ lại khói, thợ động cơ thì nói động cơ tốt, tại thủy lực của em. nhờ các bác chỉ em với
Điều kiện "Cần" để kết hợp 2 hoặc 3 thao tác "Ngon lành cành đào" thì đã có bài viết trong mục thảo luận này rồi....

Điều kiện "Đủ" cũng có luôn nhưng ở bài nói về KOBELCO....

Vậy chủ thớt chỉ việc tìm đọc rồi tổng kết lại là "Ô kê con gà đen".

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên