Komatsu pc 220-8 mất hết thao tác

Thuocdoc113456
Bình luận: 49Lượt xem: 6,126

thjeuxongthua

Tài xế O-H
a tháo hẳn van v1 chưa? nó có 2ty đấy. 1cái nhỏ ở ngoài và 1 to hơn bên trong.để xác định loại trừ cho dễ sửa chữa. a đo xem lõi cua con dài bnhiu cm rồi lấy 1 đoan thép đường kính tương đương dài hơn 3mm thay thế rồi lắp lại. nhưng em nghĩ anh chưa kt đươc 2ty bên trong của van (cai lõi thay thế la cua cục điện nha.còn 2ty la tầng trong mở đường dầu thủy lực) thông cảm e không biết tải hình ảnh cho dễ hiểu

hoangjimy

Tài xế O-H
lúc được lúc không mà nghĩ tại bơm ma tháo kt.là phí thời gian đấy!
phí là phí thế nào. tháo ra lại lắp vào ko được như cũ, kiểm tra thùng dầu toàn mạt. lại lên diễn đàn hỏi mạt đâu ra nhỉ các bac. chủ máy bắt đền thì bỏ chạy. làm khoảng chục vụ như vậy là lên tay. lúc đó tự nhận mình là chuyên komatsu.

haupro26021989

Tài xế O-H
Viec dau tien la bac no may len.gat khoa tay trang xuong.cam cle di vao con van dien co duong tuy o len cabin xem no co hut ko de loai tru dien.
viec thu 2 la dung dong ho as 100kg/cm2 do xem ap khien no con ngoi do hay no chay len troi roi.
viec thu 3 la kiem mot que han do dac can than chen cai van ppc lock lai.
viec thu tu la bac vao m thanh toan tien vs chu may di la vua.
tu van cho bc chi co vay la nhanh.chu cau hoi cua bc thi khang dinh bac khong phai la tho thuy luc roi.chuc bac thnh cong.

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
Viec dau tien la bac no may len.gat khoa tay trang xuong.cam cle di vao con van dien co duong tuy o len cabin xem no co hut ko de loai tru dien.
viec thu 2 la dung dong ho as 100kg/cm2 do xem ap khien no con ngoi do hay no chay len troi roi.
viec thu 3 la kiem mot que han do dac can than chen cai van ppc lock lai.
viec thu tu la bac vao m thanh toan tien vs chu may di la vua.
tu van cho bc chi co vay la nhanh.chu cau hoi cua bc thi khang dinh bac khong phai la tho thuy luc roi.chuc bac thnh cong.
Em tiếp bác việc thứ 5, nếu thân bơm trích áp khiển mà có vín đề thì liệu áp khiển có không cụ nhể

haupro26021989

Tài xế O-H
Kinh thua bac kekemcoidihocchoi e da dung dong ho 100kg/cm2 de do ap khien roi bac ah.
xin thua them vs bac la con nay khong co bom khien ma co con van dinh ap khien.bac la ng trong nghe chac khong can noi cung hieu.chu neu mat ap khien thi thao em no ra ve sinh la oske meli.
xin duoc chi day tu phia bac.

komatsu.trung

Tài xế O-H
Komatsu có 1 chi tiết rất hay mà cụ thuốc độc không biết, khác tất cả với các thiết bị khác. Komatsu công khai lỗi, nguyên nhân tại sao lại dẫn đến lỗi, tất tần tật ở trên màn hình điều khiển hết. Cụ vào đấy kiểm tra là biết lỗi từ đâu, từ đó có hướng để khắc phục.

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
Cu ay chi hoi ap suat dau dieu khien thoi.cu doc ky truoc khi phat bieu cu ah.ko co bom khien thi cung phai ap khien chu.ko thi no khien bang cai gi ha cu.sao cu cu xoan ng khac vay.trong khi cu noi chang dau vao dau va.tu xem xet lai ban than di cu ah.
Vâng cụ dạy chí phải, nhưng xin thưa cụ trước khi nói thì cũng nên đọc cho rõ đã rồi hãy nói nhé, cụ đọc xem cụ vinhlehao nói j rồi hãy trách người khác nhé, ai nói sai thì tự vả vào miệng người ấy cụ nhỉ

haupro26021989

Tài xế O-H
Vâng cụ dạy chí phải, nhưng xin thưa cụ trước khi nói thì cũng nên đọc cho rõ đã rồi hãy nói nhé, cụ đọc xem cụ vinhlehao nói j rồi hãy trách người khác nhé, ai nói sai thì tự vả vào miệng người ấy cụ nhỉ
Thuc ra bom khien cung la nguon ma sefl reducing valve (van dinh ap khien cung nguon trich tu bom chinh)
Bac vao dien dan khong trao doi thao luan ma chi van veo nguoi khac.khong co tinh chat giup do va xay dung dien dan nen toi moi noi vay thoi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên