Kỹ sư chế tạo máy

P
Bình luận: 23Lượt xem: 3,689

phanvancuoc

Tài xế O-H
Thôi thì bác cứ vác ước mơ lên mà đi.
- Chắc chắn là bác sẽ không thể theo nghề ô tô 1 cách thực sự đâu
- Dưới góc độ công việc dạy nghề, để tiến thân thì vẫn được. Vì bác thấy đấy, mấy ông giáo viên thì có hơn gì đâu, mà năm nào cũng cứ lũ lượt tốt nghiệp đấy thôi. Coi như "hại nước vì thân" vậy
em thấy bác là một người anh,một người vì diễn đàng em tháy bác rất, rất chi nhiệt tình với anh em nói chung và bản thân em nói riêng,như theo lời của bác và những hành động của bác em đã dc đọc trên diễn đàng này thì em thấy bác là một con người rất năng động nhưng hình như mọi chuyện điều phủ nhận một cách tàn bạo.
em với tư cách một người em,một người bạn trên diễn đàn em xin chân thành cảm ơn bác rất nhiều.
nhưng nói chung em sẽ chuyển đăng ký thi vào ngành cơ khí và em sẽ ko bỏ ngành oto đối với em chỉ có một điều duy nhất là tẩy chay cái bằng CAO ĐẲNG NGHỀ NÀY ( EM HẬN ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP TPHCM ĐEM CON BỎ GIỮA CHỢ )nhưng cũng chỉ vì bản thân em học dốt nên em phải chịu thôi ( thà em đăng ký vào các trường cao đẳng nghề thì em ko hận, nhưng đây là một trường đại học tương đối lớn, em nghĩ sẽ có các thầy đã từng dạy em cũng sẽ đọc được nội dung em nói.

phutran120

Tài xế O-H
có cơ hội thăng tiến thì đi tẩy bằng, còn ko thì cố làm gì. Giờ có vác cái bằng đại học đi thì người ta cũng đòi thêm tối thiểu bằng tiếng anh + một đống chứng chỉ bỏ mẹ nào nữa kèm theo, bác chịu đc ko ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em thấy bác là một người anh,một người vì diễn đàng em tháy bác rất, rất chi nhiệt tình với anh em nói chung và bản thân em nói riêng,như theo lời của bác và những hành động của bác em đã dc đọc trên diễn đàng này thì em thấy bác là một con người rất năng động nhưng hình như mọi chuyện điều phủ nhận một cách tàn bạo.
em với tư cách một người em,một người bạn trên diễn đàn em xin chân thành cảm ơn bác rất nhiều.
nhưng nói chung em sẽ chuyển đăng ký thi vào ngành cơ khí và em sẽ ko bỏ ngành oto đối với em chỉ có một điều duy nhất là tẩy chay cái bằng CAO ĐẲNG NGHỀ NÀY ( EM HẬN ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP TPHCM ĐEM CON BỎ GIỮA CHỢ )nhưng cũng chỉ vì bản thân em học dốt nên em phải chịu thôi ( thà em đăng ký vào các trường cao đẳng nghề thì em ko hận, nhưng đây là một trường đại học tương đối lớn, em nghĩ sẽ có các thầy đã từng dạy em cũng sẽ đọc được nội dung em nói.
Thực chất tôi rất hiền lành, còn cái tàn bạo đó chính là bộ mặt thật của cuộc sống. Tôi thích sự thực tế, nhìn thẳng vào bản chất, thực chất của vấn đề để đối mặt, chấp nhận nó 1 cách thật nhất, không lừa dối mình và lừa dối người khác

zomson

Tài xế O-H
em thích bác rồi đó,nhưng bác cũng phải xem năng lực của mình đã rồi hãy quyết định bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên