lacetti nhập lỗi hộp số ???

NguyenHungHB
Bình luận: 10Lượt xem: 1,723

NguyenHungHB

Tài xế O-H
Chúc mừng năm mới ae O-H. chỗ tôi vừa vào 1 em lacetti ( hàng nhập ) 2012 lỗi hộp số , chỉ đi được số P, R, N, D, 1. còn số 2, 3 thì không thể vào được. tôi ở Hòa Bình, có bác nào biết gara nào tốt chỉ giúp với, hoăc là làm chuyến khai xuân qua chỗ tôi luôn. xưởng tôi ae bó tay loại này, chưa làm bao giờ. chủ xe đang tính đưa về HN và cũng đang tìm cơ sở dưới đó

Sn0w1

Tài xế O-H
Chúc mừng năm mới ae O-H. chỗ tôi vừa vào 1 em lacetti ( hàng nhập ) 2012 lỗi hộp số , chỉ đi được số P, R, N, D, 1. còn số 2, 3 thì không thể vào được. tôi ở Hòa Bình, có bác nào biết gara nào tốt chỉ giúp với, hoăc là làm chuyến khai xuân qua chỗ tôi luôn. xưởng tôi ae bó tay loại này, chưa làm bao giờ. chủ xe đang tính đưa về HN và cũng đang tìm cơ sở dưới đó
Bác kiểm tra xem dây điện của van chuyển số có bị đứt sợi nào k?

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Tôi có thể giúp Bác được .Nếu Bác tin tưởng tôi sẽ giúp Bác . Vui lòng Bác gọi vào số 0903285159 .

actvsh

Tài xế O-H
Xe sô tự động thì phải cần có máy đọc lỗi bác à, đoán mò khó mà ra bệnh lắm, xe tôi cũng bị mất số, máy báo van chuyển số bị hỏng, phải thay mấy cái van chuyển số thì mới chạy bình thường lại được, không biết xe bác có bị giống vậy không.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên