Lacetti SE 2010 MT bị tiêu điện, hỏng nút cụp gương, báo lỗi p0498

B
Bình luận: 23Lượt xem: 4,428

baotohalong62

Tài xế O-H
Cảm ơn các bạn đã tư vấn giúp mình nhiệt tình .sau một thời gian vật lộn với nó cuối cùng cũng xong .Mình sử lí radio ,airbag châm thuốc lá.Mình thử để mấy ngày vẫn đề bt giao xe khách thấy báo lại ok.Riêng phần gương bị hỏng ct đang đặt mua lái xe bảo có đấu khi bật khóa gương mở rút chìa gương cụp.Mình chưa đấu lần nào bác nào có cách đấu tư ván giúp mình khi xe quay lại lắp ct gương để mình làm tiếp.

nguyenkhoapt90

Tài xế O-H
Cảm ơn các bạn đã tư vấn giúp mình nhiệt tình .sau một thời gian vật lộn với nó cuối cùng cũng xong .Mình sử lí radio ,airbag châm thuốc lá.Mình thử để mấy ngày vẫn đề bt giao xe khách thấy báo lại ok.Riêng phần gương bị hỏng ct đang đặt mua lái xe bảo có đấu khi bật khóa gương mở rút chìa gương cụp.Mình chưa đấu lần nào bác nào có cách đấu tư ván giúp mình khi xe quay lại lắp ct gương để mình làm tiếp.
cụ chịu khó tìm ở bài viết trước có đó ạ,

sunt808

Tài xế O-H
như vậy nó bị cả ba phần bác nói luôn hã bác? Còn phần cụp gương bác nói.bác xem bài cụp gương của mazda ấy và bác hanhthuy90 vẽ mạch luôn đó bác.

xengxaomy

Tài xế O-H
mình có mạch đây bạn xem có đúng không nhé
View attachment 30083
[MERGETIME="1423322333"][/MERGETIME]
View attachment 30084

View attachment 30085
[MERGETIME="1423322343"][/MERGETIME]
View attachment 30084

View attachment 30085View attachment 30085 View attachment 30084 View attachment 30085
bạn gửi cho mình xin mạch điện được không nói cho mình đường điện đi trong các trường hợp với được không ạ
minhgagaga94@gmail.com cảm ơn bạn nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên