lacety bị bệnh k timf ra đc

sinhduong1410
Bình luận: 18Lượt xem: 1,078

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Cụ tìm không ra thì cụ tháo từng thứ ra mà chạy xem để loại trừ. Mà cụ đừng có tháo bánh sau ra chạy để loại trừ nhé , chủ xe họ không thích đâu.

tien.gara.hue

Tài xế O-H
theo như chủ đề thì em có gặp mấy chiếc lacety cứ chạy là kêu cọc cọc đàng sau.em đã kiểm tra tất cả cao su thanh giằng sau phuộc ổ bi bánh sau rồi.tất cả đều bt.
em k biết kt j nữa.mong các cụ chỉ em với
E cg làm 1 con gentra y như vậy . Thay hết cả giảm sóc và rotuyn cân bằng nhưng vẩn kiêu. Cuối cùng e lục tung hết cái cốp sau ra và vô tình thấy có 1 cái khẩu 14 ông thợ napf lúc trước sữa đả để rơi trong hóc của hông xe . Thế thôi mà nó làm khổ e hai ngày đấy cụ à

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
theo như chủ đề thì em có gặp mấy chiếc lacety cứ chạy là kêu cọc cọc đàng sau.em đã kiểm tra tất cả cao su thanh giằng sau phuộc ổ bi bánh sau rồi.tất cả đều bt.
Bác sót phần vỏ và phần lắp ráp gầm với vỏ

le_minhxm

Tài xế O-H
phần gầm này phải nge và phán đoán dc ở vị trí nào thì mới bắt bệnh dc bác ah. nhìu khi đơn giản mà ta chưa sờ đúng chỗ bác cố gắng nhé!

tienphampro

Tài xế O-H
tiếng cọc cọc nghe như tiếng kim loại kêu vs nhau hay tiếng của cao su vậy cụ.cụ xem lại cái báng xơ cua xe đã bắt trặt chưa.hay mấy cái dụng cụ đồ nghề trên xe của khách.trước e cũng làm con lexus thì bị ở cái thụt giữ cửa

trinhvanhung1987

Tài xế O-H
theo em thì như thế này cụ à.c thu dọn cái lò xo giảm xóc thử coi .đón cả hai đầu bằng cao su nhà.em có gặp con giảm sóc.còn ác xen thấy hết rồi mà không hết. cuối cùng em đón thu lò xo giảm xóc thì ok .cứ thử làm theo ngu kiến của em xem

thanhco1983

Tài xế O-H
- Chẩn đoán tiếng kêu qua điện thoại, diễn đàn là khó nhất, nó thậm chí còn khó hơn phần điện, cơ. Vì mình có nghe thấy, nhìn thấy nó đâu.
- Em có cách này: Cụ cho 1 em vào cốp, 1 em ngồi ghế sau và chạy.
- Rà phanh mà kêu lọc cọc thì em nghĩ không phải giảm sóc, cân bằng mà nó sẽ là
1. Phanh
2. Mayơ
3. Đồ nghề trong xe (vì theo quán tính đồ nghề đó nó lao về phía trước, va đập vào cái gì đó)
4. Mối hàn, bu lông thân xe bắt với chassis
5. Khóa cốp.......
Nhiều nhiều lắm
Chúc cụ may mắn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên