lậy các cụ

S
Bình luận: 4Lượt xem: 1,356

sangdenso

Tài xế O-H
Em là linh mới tò te. Số những con ô tô mà em chèo lên cũng tương đương số những cô gái mà em nằm lên. Vì vậy mà cái hiểu biết của em đã nông lại còn cạn. Mục đích em tham gia với các pro là để có thên kinh nghiêm vế cho cái kim phun của em đã khỏe lại tiêu thụ ít nhiên liêu mong các cụ chỉ giáo.

Mr.Pono

Pờ Nờ
Em là linh mới tò te. Số những con ô tô mà em chèo lên cũng tương đương số những cô gái mà em nằm lên. Vì vậy mà cái hiểu biết của em đã nông lại còn cạn. Mục đích em tham gia với các pro là để có thên kinh nghiêm vế cho cái kim phun của em đã khỏe lại tiêu thụ ít nhiên liêu mong các cụ chỉ giáo.

Nhưng lỡ nó phun ít thì xe yếu, tính sao hả cụ

Phải là phun khỏe, và đủ chứ cụ nhể (không thừa gây "lãng phí")

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
anh Sang ơi,kim phun em ít sờ tới.nhưng em thấy các tiền bối nói rằng kim phun tốt là khi nó hoạt động phải tạo được ra áp suất vừa phải,dòng phun phải tóe hình chóp nón,giăũ 2 lần phun kim không bị đái,và quan trọng nhất tiéng kêu phải đanh chắc phun dẻo dai chứ không được có tiếng "tồ tồ" . những kim khi phun kêu to,phun thành dòng lớn,phun gần,giật cục và tiếng kêu "tồ tồ " là những kim đã bị mất zin rồi ah. em chém thế anh đừng lấy gạch chào em nhé:)):)):)):)):))

sangdenso

Tài xế O-H
bên nhà cháu thì làm din nó lại cụ à. cái nào mà mất dịn không kêu thì mài lại cho nó kêu bẹt bẹt. còn cái loại đã bị dùng nhiều rộng lỗ thì chiu. có lẽ phải mang đến cái thẩm mỹ viện nào cao tay mới co dc cái lỗ đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên