lời cảm tạ

S
Bình luận: 16Lượt xem: 2,405

sangdenso

Tài xế O-H
LỜI CẢM TẠ
kính gửi các cụ trong oh, các cụ làm máy công trình
vào hồi 18h ngày 29 tháng 4 vừa qua. sao một thời gian ấp ủ dự định em đã rời đô về thăng long thành công. đã dc anh em trên diễn đàn ủng hộ, nhận dc nhiều lời chúc mừng anh em bạn bè và cả lẵng hoa to phạc của các cụ. em vô cùng xúc động. chẳng biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn các cụ

hyundai

Tài xế O-H
Em không ogi5 cho anh được nhờ anh giẻ rách cùng bác kdl gửi lời giúp em ! Chúc anh làm ăn hpat1 đạt để còn ũng hộ cho diễn đan nữa nhé !
Em!
hyundai

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
LỜI CẢM TẠ
vào hồi 18h ngày 29 tháng 4 vừa qua. sao một thời gian ấp ủ dự định em đã rời đô về thăng long thành công. đã dc anh em trên diễn đàn ủng hộ, nhận dc nhiều lời chúc mừng anh em bạn bè và cả lẵng hoa to phạc của các cụ. em vô cùng xúc động. chẳng biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn các cụ

Chúc chú em công thành danh toại nhé.

VIU

Tài xế O-H
Em chúc bác làm ăn phát đạt. Tiền vô đầy két phải mang đi ngân hàng để gửi nhé.

thaoha

Moderator
LỜI CẢM TẠ

chúc cu làm ăn phát tài=d>

L

LỌ MỌ

Khách
LỜI CẢM TẠ

Chúc chú em làm ăn thuận lợi, hanh thông !!!!!

gie-rach

Tài xế O-H
:lx Hi- lên đây cướp hàng của anh là anh đánh cho đấy- lần sau phải xin phép đàng hoàng nhé. Phạm tội lần đầu có ăn năn hối lỗi- tạm tha. hii . Làm ăn ngon nhớ chia tiền cho anh mang đi nhậu nào. hihi

sangdenso

Tài xế O-H
nghe các cụ chúc mà em cứ xướng đơ hết cả người. cảm ơn tình cảm của các cụ.
em thật may mắn vì dc cả cộng đồng ô tô ủng hộ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên