lỗi đăng nhập xong tự động bị out

bathinh
Bình luận: 4Lượt xem: 3,723

bathinh

Tài xế O-H
xin chào các cụ trong ban quản trị.mong các cụ fix lỗi.e xin trình bày như sau:
em đăng nhập vào nick bình thường nhưng khi click vào bất cứ 1 mục nào hay muốn sang trang khác, muốn bình luận thì báo lỗi phải đăng nhập lại.tức là đã bị out ra tự động.trong khi đó xuống xem những thành viên đang hoạt động thì vẫn có nick của e. em bị 3 hôm rồi ak./

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
View attachment 38304 xin chào các cụ trong ban quản trị.mong các cụ fix lỗi.e xin trình bày như sau:
em đăng nhập vào nick bình thường nhưng khi click vào bất cứ 1 mục nào hay muốn sang trang khác, muốn bình luận thì báo lỗi phải đăng nhập lại.tức là đã bị out ra tự động.trong khi đó xuống xem những thành viên đang hoạt động thì vẫn có nick của e. em bị 3 hôm rồi ak./
Chào cụ !
Cảm ơn cụ đã thông báo lỗi đến cho BQT diễn đàn. Chúng tôi đang xem xét vấn đề này và sẽ có phản hồi lại cụ khi kiểm tra ra vấn đề. Chúc cụ thành công
Trân trọng !
Nguyễn Thanh Đàm

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào cụ @bathinh !
Sau một số thời gian ngồi rình rập và theo dõi , chúng tôi đã thử cấu hình lại . Cụ làm ơn kiêm tra lại xem còn lỗi tự log out ra không nhé . Trân trọng cảm ơn cụ thông báo.

bathinh

Tài xế O-H
vâng.hiện tại e vào và vẫn bị out ra cụ a!cả trên trình duyệt điện thoại.em nghi nếu các cụ khác không bị thì rất có thể trình duyệt của e và mạng bị nhiểm virut.để e reset lại rồi sẽ báo cáo tiếp ak.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên