máy chuẩn đoán lỗi oto

M
Bình luận: 8Lượt xem: 2,139

anhnv_2411

Don't give up
Cái này cụ phải nói rõ thị trường của cụ chủ yếu làm dòng xe gì, có chuyên sâu không hay chỉ sử dụng chức năng thông thường... thì anh em mới có thể tư vấn được vì có những loại máy cho tất cả các dòng xe, và máy chuyên cho từng hãng cụ ạ

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.

checkcar

Tài xế O-H
em đang sài gcan nhưng em thấy thằng bạn mới tậu con hiscan pro. nó đọc được 50 dòng xe hình như theo em nghĩ nó là bản cao hơn của gcan.

hondacuper

Tài xế O-H
phải xem chủ topic chuyên sửa dòng gì, thích dùng chuyên hay máy chẩn đoán chung thì mới tư vấn được chứ. còn về máy chẩn đoán chung tui thấy thế này nếu chuyên về dòng xe châu âu nhiều thì nên dùng X431, các dòng châu á thì G-SCAN, HISCAN-PRO hoặc nên dùng EZ-SCAN mới ra nó thay thế cho hiscan-pro, g-scan, vào được khá sâu ngoài ra còn vedisII, iscanII. các dòng này tầm tiền như nhau, tính năng sử dụng như nhau. cụ có vấn đề gì có thể mail cho tui: nganthuong1989@gmail.com

otasaki

Tài xế O-H
trường e đang dung con CARMAN SCAN VG nó dùng cũng khá tốt . dễ sử dụng . dùng chẩn đoán được trên nhiều loai xe . bàn phím bằng cảm ứng . e cũng đã dùng mấy loại khác như G-scan nhưng thực sự thì không thích bằng carman scan con này giá khoảng hơn 100 đến 160 triệu. nó có khả năng kết nối internet để update thông tin . nhận biết vị trí giắc cắm kết nối với máy chản đoán của từng loại xe ngay tại trên máy chẩn đoán không mất thời gian tìm kiếm vị trí cắm của loại xe mà mình chưa biết ( có một số loạimáy không có ) và còn nhiều tính năng khác ...

ngoài ra thì e có đọc cụ ở trên nói là loại xe châu âu hay châu Á thì máy carman scan vg có thể đọc được hết ạ . nó chia thành 2 mục chọn khu vực sản xuất ạ . thực sự em phê con này . không biết bọn toyota dùng loại nào các cụ nhỉ

otasaki

Tài xế O-H
cụ có thể xem qua hình dạng em nó tại địa chỉ này : http://carmanscan.eu/vg/

Covered Vehicles

Asia: Toyota, Lexus, Honda, Nissan, Mitsubishi, Proton, Mazda, Subaru, Suzuki, Isuzu, Infiniti, Holden, Hyundai, Kia, Daewoo, Ssang Yong, Daihatsu, Samsung
Europe: Benz, BMW, Audi, Volkswagen, Saab, Opel, Renault, Citroen, Peugeot, LADA, GAZ, UAZ
USA: General Motors, Chrysler, Jeep, Ford

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên