Máy đào sola 130 quay toa bị rung ca bin

quatlan
Bình luận: 4Lượt xem: 1,559

quatlan

Tài xế O-H
Kính các cụ là như thế này em vừa mới thay bộ ruội mô tơ quay toa em nó lúc đầu em nó vaò quay và dừng thỳ phát tiếng kêu khột cái rung hết cả ca bin em tháo ra mặt trà mô tơ ăn đến sắt cào mòn quả xi lanh nên em thay hết đồ mới nhưng nắp vào máy không có tiếng khoottj nữa nhưng mà khi vào quay và dừng lại thỳ ca bin máy cứ rung bần bật nay em xin trình bày bệnh án mong các tiền bối giúp em có phương án để giải quyết em này cho ngon lành em xin cảm ơn!

dinhluongthuc

Tài xế O-H
Kính các cụ là như thế này em vừa mới thay bộ ruội mô tơ quay toa em nó lúc đầu em nó vaò quay và dừng thỳ phát tiếng kêu khột cái rung hết cả ca bin em tháo ra mặt trà mô tơ ăn đến sắt cào mòn quả xi lanh nên em thay hết đồ mới nhưng nắp vào máy không có tiếng khoottj nữa nhưng mà khi vào quay và dừng lại thỳ ca bin máy cứ rung bần bật nay em xin trình bày bệnh án mong các tiền bối giúp em có phương án để giải quyết em này cho ngon lành em xin cảm ơn!
bạn kiểm tra bộ phanh hay gọi là hãm quay toa xem. khi cấp dầu vào làm cho bộ côn mở ra, khi dừng nó đóng lại để hãm quay toa. bạn kiểm tra 2 van áp ở 2 bên, chỉnh vào chút cho áp giữ cao hơn xem sao, không hư đâu, hư mình bắt đền hiii vì nó chỉ có tác dụng giữ áp cao hơn hoặc nới ra là nhỏ hơn. khi quay toa nó có độ dơ thì hay chỉnh con này, còn dơ bánh răng ko chỉnh được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên