Máy Komatsu pc200-7 báo lỗi e05 là gì vậy ạ?

cocogang
Bình luận: 11Lượt xem: 9,045

cocogang

Tài xế O-H
bác kiểm tra xem chính sác nó là lỗi gì mới được chứ mà 200-7 nó có phần mô tả lỗi cơ mà
cụ thể là như này bác ạ...máy ms đk đưa về,em bơm mỡ..xong lên đề nổ thì ko tín hiệu gì + tắt chiều khóa điện ko cắt đk mát. em tìm 1 lúc thì màn hiện e05 có quyển sách mở vs cái cờlê ở giữa ý, giúp em cái

thichhochoi

Tài xế O-H
cho e hỏi cái này : máy Komatsu pc200-7 báo lỗi e05 là gì vậy ạ...đó là lỗi gì và cách sửa thế nào xin chỉ giúp em vs
cụ vào màn hình báo lỗi xem nó báo chính xác lỗi gì mới dễ chém hơn cụ ạ. ....cụ nhấn giử nút tam giác có đỉnh hướng lên màn hình đồng thời bấm lần lược nút 1 đến 2 đến 3.

hoangjimy

Tài xế O-H
E05 là lỗi ga điện, nhưng bạn phải xem lỗi trực tiếp là gì, trong lỗi e05 có khoảng 10 lỗi con thì mình mới chỉ cách khác phục được:(

Nambgcb

Tài xế O-H
E05 ở dòng Pc là lỗi chung về phần động cơ đấy bác kiểm tra nước dầu ga nhiệt độ báo tua báo nạp đi. Mà hiện giờ có đi ga được ko hay chỉ có ga cầm chừng thôi

cocogang

Tài xế O-H
cụ vào màn hình báo lỗi xem nó báo chính xác lỗi gì mới dễ chém hơn cụ ạ. ....cụ nhấn giử nút tam giác có đỉnh hướng lên màn hình đồng thời bấm lần lược nút 1 đến 2 đến 3.
vâng..thanks! bác rất nhiều
[MERGETIME="1411965408"][/MERGETIME]
E05 ở dòng Pc là lỗi chung về phần động cơ đấy bác kiểm tra nước dầu ga nhiệt độ báo tua báo nạp đi. Mà hiện giờ có đi ga được ko hay chỉ có ga cầm chừng thôi
dạ vẫn ga đk ạ..thanks bác nhiều em ở xa máy lên ko lm cụ thể như các bác bảo đk
[MERGETIME="1411965414"][/MERGETIME]
dạ vẫn ga đk ạ..thanks bác nhiều em ở xa máy lên ko lm cụ thể như các bác bảo đk
[MERGETIME="1411965473"][/MERGETIME]
:cool:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên