Máy Nào Làm Công Việc Này Lâu Lâu Cũng Bị Sôi Nước.

kekemcoidihochoi
Bình luận: 27Lượt xem: 2,739

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
mang két nước đi thông rửa... máy cẩu gỗ được nửa ngày thì bị sôi nước các cụ ạ.
hít một ít mùn cưa làm cho két nước được mặc một cái áo bông mặc dù trời đang oi bức
mặc dù trời đang oi bức

Chủ thớt chú ý khi "japan" cũng phải có lý 1 tý:

1- Nên đợi đến mùa mưa để "Phoi mùn cưa" nó ngấm nước mới "Trương phềnh" trong khe nan két nước được chớ!!!

2- Máy mới làm được có nửa ngày mà đã tắc nan két, chẳng lẽ khi cưa cây chú lái xe cứ chổng mông cắm đít vào chỗ máy cưa đang hoạt động.

Diabay

Tài xế O-H
He... He....

Bạn ấy ra... pan... chắc cho vui thôi, chứ vừa rửa két rồi, mới làm 1 buổi mà bị mạt cưa bám đầy, sẽ trắng hếu ra đấy, thì kém mắt như lão đây cũng nhìn thấy ngay, có gì mà phải đau đầu. :D

Thân.

gie-rach

Tài xế O-H

1- Nên đợi đến mùa mưa để "Phoi mùn cưa" nó ngấm nước mới "Trương phềnh" trong khe nan két nước được chớ!!!

2- Máy mới làm được có nửa ngày mà đã tắc nan két, chẳng lẽ khi cưa cây chú lái xe cứ chổng mông cắm đít vào chỗ máy cưa đang hoạt động.

Kính cụ tý >cụ này vui vẻ đầu xuân mà . riêng món cưa gỗ mà có mùn vao két thì cụ này chém gió vì việt nam chưa mấy ai lắp thiết bị cưa gỗ trên máy xúc hihi - sang Mỹ hay Mỹ tho

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
bẩm các cụ , em biết các cụ cho là em nói vui nhưng sự thật lại như vậy đấy , ngay chính em cũng bị đánh lừa lên mới vật vã mất mấy hôm . em chỉ nói thế này còn tùy vào cách hiểu của các cụ ạ , máy mở đường kéo gỗ bên dưới còn thợ xẻ vẫn cứ vô tư xẻ gỗ trên ta luy cao cụ nào đã đi làm máy ở công trường miền núi ắt sẽ hiểu , và còn một điều nữa đó là khe hở giữa két thủy lực và két làm mát khoảng hơn 10cm do đã bị chế . còn các cụ cho là nhà cháu tạo topich để vui xuân thì nhà cháu đã chuyển sang mục giải trí rồi các cụ ạ , dù gì cũng cảm ơn các cụ đã đưa ra những nhận định rất bổ ích để anh em kỹ thuật OH được cùng trao đổi và học hỏi .

No.04

Tài xế O-H
Vui các bác tý. Công ty lth cũng có pha sôi nước nó hành cho chết. Cả thợ thủy lực với động cơ mời về đều chạy đứt cả quai dép. Rút cuộc chỉ có ông thợ tiện sửa được.

news_tech

Tài xế O-H

lão bói ném đá to thế!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên