Máy phát mazda

nguyendzzung
Bình luận: 5Lượt xem: 940

nguyendzzung

Tài xế O-H
Chào các cụ!Xin các cụ tư vẫn giùm! MÌnh gặp máy phát Mazda mà có lẽ không biết bệnh ở đâu!Khi nổ máy lên thì nó tắt đèn báo sạc bình thường nhưng nổ một lát nó tạo vòng tua máy lên rất lớn tầm sáu bảy nghìn vòng nhưng nếu bỏ dây dương cọc máy phát ra thì nó lại nổ bình thường
Nghi là hỏng máy phát thay máy khác vào vẫn vậy!NGHI là đường dây thay dường dây mới ở ngoài cho cả dường nạp mới nhưng vẫn không được!Máy phát này của Mazda 626 không chạy qua hộp!Vẫn chạy qua đường báo đèn bình thường Nguồn xạc của nó vào 15,5 vol hơi cao chạy đường điện khác cho máy rồi vẫn ko dc!Xin các cụ cho biết ý kiến!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các cụ!Xin các cụ tư vẫn giùm! MÌnh gặp máy phát Mazda mà có lẽ không biết bệnh ở đâu!Khi nổ máy lên thì nó tắt đèn báo sạc bình thường nhưng nổ một lát nó tạo vòng tua máy lên rất lớn tầm sáu bảy nghìn vòng nhưng nếu bỏ dây dương cọc máy phát ra thì nó lại nổ bình thường
Nghi là hỏng máy phát thay máy khác vào vẫn vậy!NGHI là đường dây thay dường dây mới ở ngoài cho cả dường nạp mới nhưng vẫn không được!Máy phát này của Mazda 626 không chạy qua hộp!Vẫn chạy qua đường báo đèn bình thường Nguồn xạc của nó vào hơn 14v!Xin các cụ cho biết ý kiến!
Có mã lỗi nào của động cơ không,bác?

nguyendzzung

Tài xế O-H
Cái này đời thấp 96 lên điện đóm nát toét rồi không có cách kiểm tra lỗi được vả lại đang lăn tăn tại sao lại nạp cao vậy!MÌnh thử lắp đường dây mới từ máy phát vào bình cả nguồn lẫn kích từ ở ngoài nhưng vẫn không được!

anhsao1102

Tài xế O-H
trước nhất mượn cái ắcqy của xe nào đang sạc(13/8v-14v) lắp qua thử trước đi rồi tính.ko thì nổ máy mở đèn pha đạp ga lớn,đèn pha sáng theo ga thì test lại ha thay bình.ko đc thì tính tip.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên