Máy rung

M
Bình luận: 12Lượt xem: 856

tranquynhnd

Tài xế O-H
Cái chuyện máy rung mà không báo lỗi cũng là thường ngày ở huyện mà bác
Chuyện máy rung nhưng ko báo lỗi thì có nhiều. Nhưng rung dật mạnh tới mức ko đi được như lời cụ chủ nói mà lại ko. Báo lỗi j thì em mới thấy lạ. Em đoán chắc là dùng loại máy scan ko phù hợp nên nó ko đọc ra lỗi thôi

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
áp xăng không đủ,tắc lọc xăng,kim phun,hở gió...thì máy báo sao được.đâu phải cứ rung mạnh là bắt buộc có lỗi.bệnh nặng như thế này thì làm cũng không đến nỗi khó lắm đâu mà,chỉ sợ giờ nó không bị,3 ngày sau nó bị xong nó lại khỏi...thì mới khó.bác chủ thớt cố gắng kiểm tra hết những cái cơ bản đi.khi đó không được thì anh em sẽ giúp nhiệt tình.bây giờ máy rung yếu máy mà bác chưa kiểm tra được áp xăng,lọc xăng,tình trạng buzi,áp suất nén ...mà bảo anh em ché thì loạn hết cả nên

tailieusuachua

Tài xế O-H
áp xăng không đủ,tắc lọc xăng,kim phun,hở gió...thì máy báo sao được.đâu phải cứ rung mạnh là bắt buộc có lỗi.bệnh nặng như thế này thì làm cũng không đến nỗi khó lắm đâu mà,chỉ sợ giờ nó không bị,3 ngày sau nó bị xong nó lại khỏi...thì mới khó.bác chủ thớt cố gắng kiểm tra hết những cái cơ bản đi.khi đó không được thì anh em sẽ giúp nhiệt tình.bây giờ máy rung yếu máy mà bác chưa kiểm tra được áp xăng,lọc xăng,tình trạng buzi,áp suất nén ...mà bảo anh em ché thì loạn hết cả nên
đúng rồi đó bác chủ ơi, bác kiểm tra theo như cụ boyhaiphong_86 đi rồi cho kết quả anh em chém tiếp,mà bác chủ xem lại mấy cục cao su chân máy,bugi hãng nữa nhé, em nghĩ cũng đơn giản thôi mà.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chuyện máy rung nhưng ko báo lỗi thì có nhiều. Nhưng rung dật mạnh tới mức ko đi được như lời cụ chủ nói mà lại ko. Báo lỗi j thì em mới thấy lạ. Em đoán chắc là dùng loại máy scan ko phù hợp nên nó ko đọc ra lỗi thôi
Kể cả là máy xịn luôn,rung ầm ầm vẫn không có bắt được lỗi là bình thường. Bắt được lỗi hay không, không phải là việc của máy

nhatand1

Tài xế O-H
Thướng là áp xăng không đủ do hỏng bơm xăng, vì bác đã loại được trường hợp bỏ máy rùi. Em nghĩ bác nên kiểm tra lại hệ thống nhiên liệu nhé, còn vụ máy test chắc máy of bác có vấn đề rùi đó.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên