máy solar200 đời 94

echnhua
Bình luận: 7Lượt xem: 863

echnhua

Tài xế O-H
chả là thế này em gặp vấn đề đề bị mất áp khi ép tải.bơm quay sàn khi quay sàn thì áp vẫn lên được. 320kg. nhưng khi gì tải thì suống còn 250 kg và đứng im .mà bị luôn cả một vế bơm đó .ấp giảm tải thì về 0kg luôn. .các bác tự vấn cho em với. em cảm ơn ơn .

echnhua

Tài xế O-H
em cũng đổi. Hải văn vẫn vầy..còn đổi đường đẩy thì không đổi .được rồi.bơm này không đổi được. bẩm cụ.

Dap-Xich-Lo

Tài xế O-H
cố gắng chế chắc đổi để đánh giá bơm đi, chứ cái gì cũng nghi nghi , cuối cũng chẳng biết đc cái nào tốt cái nào chết

thaoha

Moderator
chả là thế này em gặp vấn đề đề bị mất áp khi ép tải.bơm quay sàn khi quay sàn thì áp vẫn lên được. 320kg. nhưng khi gì tải thì suống còn 250 kg và đứng im .mà bị luôn cả một vế bơm đó .ấp giảm tải thì về 0kg luôn. .các bác tự vấn cho em với. em cảm ơn ơn .
- chủ thớt cho hỏi cái cụ có đồng hồ đo A/S để làm gì mà chỉ đo A/S của bơm chính thôi.còn những chỗ cần đo khác sao ko thấy nói gì đến???

echnhua

Tài xế O-H
nói chung là ấp. điều khiến con này vào cốc vẫn đạt 30kg. còn áp về điều khiến bơm thì vẫn cắt hết .nhưng vẫn bị tụt không giữ được.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên