máy ủi D31-17 không cắt lái một bên

kekemcoidihochoi
Bình luận: 6Lượt xem: 7,991

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
bẩm các cụ , em vừa đi thăm khám một em máy ủi D31-17 ban bệnh của em nó như sau . máy chạy thẳng có tải khỏe , cắt lái bên phải bình thường , cắt lái bên trái lúc được lúc không . lá côn mới thay mới cả hai bên , a/s bơm đo được là 25kg lúc máy nóng . các cụ chém hộ em xem nguyên nhân nào em nó lại bị như vậy ạ .

thaoha

Moderator
bẩm các cụ , em vừa đi thăm khám một em máy ủi D31-17 ban bệnh của em nó như sau . máy chạy thẳng có tải khỏe , cắt lái bên phải bình thường , cắt lái bên trái lúc được lúc không . lá côn mới thay mới cả hai bên , a/s bơm đo được là 25kg lúc máy nóng . các cụ chém hộ em xem nguyên nhân nào em nó lại bị như vậy ạ .

cụ kiểm tra cái tang phanh chưa nó mòn quá hoặc bị trơ.còn 1 lý do nữa xem bánh răng quả dứa và bánh răng vành chậu có bị dơ dọc ko

congphong86

Tài xế O-H
Hình như cái đời này có 2 cái pitton đằng sau đít cũng liên quan đến cắt lái thì phải.Cụ đã nhòm ngó em ấy chưa???

news_tech

Tài xế O-H
Chung quy lại cụ cứ sử lý cái bầu đằng sau nó và có rất nhiều lý do. Nó bị một bên thì cụ cứ nhìn bên còn sống mà sang thôi. Cụ nên xem kỹ mấy cái lá côn ép đấy đừng chủ quan. Nhà cháu bị nó mà tháo ra đến cả 10 lần mới tinfm ra ở cái lá côn đây. Hơi mòn thôi là trượt ngay cụ ạ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên