Máy xúc Komatsu 160-7k

Truongvo80
Bình luận: 36Lượt xem: 4,443

bomva

Tài xế O-H
nếu không nhầm thì máy chủ thớt đang làm em nó là hàng belgium.bơm chính là HPV125 control valve kiểu DB.nhà cháu cũng có một vài lần gặp dòngPC120-6E PC38UU-3 PW140,160-7,cũng bị bệnh cường dương và cũng mang đến "cty cơ khí đức anh" để làm.khi về lắp nên máy em nó lại chịu hạ xuống.nếu nói vậy thì các cụ lại bẩu nhà cháu chém gió nên tặng các cụ mấy hình ảnh của em nó xem cho nó vui !!!

Truongvo80

Tài xế O-H
nếu không nhầm thì máy chủ thớt đang làm em nó là hàng belgium.bơm chính là HPV125 control valve kiểu DB.nhà cháu cũng có một vài lần gặp dòngPC 120-6E PC 38UU-3 PW140,160-7,cũng bị bệnh cường dương và cũng mang đến "cty cơ khí đức anh" để làm.khi về lắp nên máy em nó lại chịu hạ xuống.nếu nói vậy thì các cụ lại bẩu nhà cháu chém gió nên tăng các cụ mấy hình ảnh xem cho nó vui !!!
Uh. Loại này đó .

View attachment 44918

View attachment 44920

View attachment 44922

View attachment 44923

View attachment 44921

gie-rach

Tài xế O-H
Hihi . Vui bảo chủ máy bán giá cân không Gã mua luôn. (Cái này nói thật không chém gió đâu ). Giá sắt hiện giờ là 8500 vnd / kg.
Tiếp theo là Cụ Vá có thể làm được nhưng không chủ quan nhé có thể nó bị nhiều lỗi khác .
Máy này sửa được nhưng không thể bằng thay mới được. Và giá chắc chắn không ít tiền. Càng nhiều cụ ko bỏ Gã lại thấy giá nên càng cao.

Truongvo80

Tài xế O-H
Hihi . Vui bảo chủ máy bán giá cân không Gã mua luôn. (Cái này nói thật không chém gió đâu ). Giá sắt hiện giờ là 8500 vnd / kg.
Tiếp theo là Cụ Vá có thể làm được nhưng không chủ quan nhé có thể nó bị nhiều lỗi khác .
Máy này sửa được nhưng không thể bằng thay mới được. Và giá chắc chắn không ít tiền. Càng nhiều cụ ko bỏ Gã lại thấy giá nên càng cao.
Ôi! E cũng xoay mệt rồi. Nhiều lổi nữa. E20/257.6b2.JMA. Va loi e211... nua . máy mua bãi nên ho chưa bán rẽ đâu hjhj

Truongvo80

Tài xế O-H
nếu không nhầm thì máy chủ thớt đang làm em nó là hàng belgium.bơm chính là HPV125 control valve kiểu DB.nhà cháu cũng có một vài lần gặp dòngPC120-6E PC38UU-3 PW140,160-7,cũng bị bệnh cường dương và cũng mang đến "cty cơ khí đức anh" để làm.khi về lắp nên máy em nó lại chịu hạ xuống.nếu nói vậy thì các cụ lại bẩu nhà cháu chém gió nên tặng các cụ mấy hình ảnh của em nó xem cho nó vui !!!
View attachment 44918

View attachment 44920

View attachment 44922

View attachment 44923

View attachment 44921
View attachment 44918

View attachment 44920

View attachment 44922

View attachment 44923

View attachment 44921
View attachment 44918

View attachment 44920

View attachment 44922

View attachment 44923

View attachment 44921
Bác nhận vụ này đươc không . nó nhiều bệnh lăm mà coi như ok cả rồi còn cái này vẩn vậy nên chưa thanh toán dc anh ak.

cuongctnvn

Tài xế O-H
Mình cũng để ý các cụ thảo luận nhưng rốt cục chưa đi được đoạn nào.
Mình cũng gặp một trường hợp tương tự như trên.cũng có nhiều cụ đến làm rồi đến nơi mình chỉ dám thay ngăn kéo khác chứ không giám nhận sửa lại.
Nguyên nhân chính là do cấu tạo bộ này.
Và rất nhiều thợ làm mà không để ý đến cách xiết êcu nên dẫn đến lỗ ngăn kéo bị méo.
Có gì sai các cụ đừng chém.

gie-rach

Tài xế O-H
Mình cũng để ý các cụ thảo luận nhưng rốt cục chưa đi được đoạn nào.
Mình cũng gặp một trường hợp tương tự như trên.cũng có nhiều cụ đến làm rồi đến nơi mình chỉ dám thay ngăn kéo khác chứ không giám nhận sửa lại.
Nguyên nhân chính là do cấu tạo bộ này.
Và rất nhiều thợ làm mà không để ý đến cách xiết êcu nên dẫn đến lỗ ngăn kéo bị méo.
Có gì sai các cụ đừng chém.
Cái này đúng và cả cách vệ sinh cũng như lựa chọn vật tư khác nữa. Nhưng việc đó nó đi kèm với giá thành và thời gian nữa cụ .
Làm thợ thì muốn tốt và nhân công hợp lý . Làm chủ cũng nên chọn tốt và giá hợp lý. Thế là gặp nhau thôi mà .

Truongvo80

Tài xế O-H
Cái này đúng và cả cách vệ sinh cũng như lựa chọn vật tư khác nữa. Nhưng việc đó nó đi kèm với giá thành và thời gian nữa cụ .
Làm thợ thì muốn tốt và nhân công hợp lý . Làm chủ cũng nên chọn tốt và giá hợp lý. Thế là gặp nhau thôi mà .
Các cụ có thể nhận ca này không ? Hoặc ai biết ngăn này bán ở đâu k ? Em đang nghỉ đến việc thay nganw kéo 130-6 vào có ổn k ??

Truongvo80

Tài xế O-H
View attachment 44918

View attachment 44920

View attachment 44922

View attachment 44923

View attachment 44921
Cụ giúp em nó hết cường dương nhé . ở đâu em tới . chứ em nó cương dương cả ngày như lày thì chết em cụ ak

congphong86

Tài xế O-H
Em chưa thấy cụ
nào bàn đến nguyên lý hoạt động của sở đồ mạch nhỉ? Để mình còn biết khoanh vùng cho em nó và lên phường án sữa chữa? Chẳng nhẽ ta cứ làm tất đi kiểu gì chả đúng bệnh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên